Mãi còn yêu
Hiện nay MCY đã tích hợp Vietkey. Nên khi đăng nhập các bạn hãy nhấn F9 để tắt Vietkey trước. Sau khi đăng nhập thành công thì nhấn lại F9 để bắt đầu post bài có dấu tiếng Việt.

Cảm ơn các bạn đã ghé wa Mãi Còn Yêu!!!!
Mãi còn yêu

Mãi mãi một tình yêu!!! Anh và em!!!

Trang ChínhPortalCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênĐăng kýĐăng Nhập
* Rất vui được đón bạn đến với diễn đàn http://maiconyeu.withme.us
* Chúng ta đang bắt đầu thử nghiệm thêm trang phim đấy. Chúc các bạn có những giây phút thật sự thư giản bên những thước phim hay.
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
Top posters
kevinronald (3285)

ngongcuong (2306)

nbt123 (1147)

Poka (779)

matmotmi (484)

lucky_boy_91 (360)

bO_sMilE (201)

boynude_90dn (167)

lovelyrosa32 (153)

katasocola (141)

Share | 

HÃY ĐỌC 1 LẦN THÔI BẠN NHÉ.. THANKS

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
lovelyrosa32
Senior
Senior

Bài gửiTiêu đề: HÃY ĐỌC 1 LẦN THÔI BẠN NHÉ.. THANKS   24/6/2009, 3:01 pm

Mem mới..?? buon Mong mọi người nán chút time đọc vài dòng này nha..!!!!!!
Buồn wa đang rất cần có 1 bờ vai để an ủi, hok pit bao jo` mình mới tìm thấy 1 tình iu thật sự trong thế giới này nữa..?? Khi mà người ta hok nghĩ đến sự đụng chạm của da thịt thì chắc gì người ta muốn nói chiện với 1 ai đó...?? Tôi chưa bao jo` nghĩ mình cần sự ham muốn đó hơn là cần 1 tinh iu chân thật chỉ dừng lại ở những nụ hôn tình iu bỏng cháy... Tôi chỉ muốn mình được iu và được bên cạnh chia sẽ những nỗi niềm của người mình iu, chẳng lẽ khó đến thế...??
Cũng fai thui làm gì có ai muốn wen 1 người như tôi, 1 kẻ nhàm chán, không có gi đặc biệt, dục vọng càng không có...?? hì.. Tôi cũng thấy chán chính mình, chán cuộc sống này lắm khi mà mình vẫn mải cứ wan tam 1 người mà người ta chưa hề iu mình. Dù rằng jax tôi vẫn luôn tự thắp cho rieng mình 1 tia sáng hy vọng dù pit la nó chỉ le lói và nhỏ nhoi trong thế giới này, nhưng tôi vẫn tin hy vong của tôi sẽ có người đọc và hiểu. Mong rằng những ai đọc được trang tâm sự nhỏ nhoi này nếu có chút si nghĩ nào vừa le lói trong tiềm thức thì các bạn đừng tiết kiệm chút time mà pm lại cho mình nha. Rất mong sẽ nhận được 1 lời chia sẽ thật chân thành từ 1 ai đó.... Wink
http://miss-socola.hị.com
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: HÃY ĐỌC 1 LẦN THÔI BẠN NHÉ.. THANKS   24/6/2009, 8:54 pm

xé tem rẹc rẹc. mà nói bạn nghe nak, trong đây viết bàn ngắn thui, dài quá đọc hem có nổi mắt cận 8dp rùi mà chử nhỏ nhí, chằng chịt tui đọc mún mù. hii. dù sao cung 1 lần nữa chào đón thành viên mới nhá
kuctan_bungbu
Bắt tay làm wen
Bắt tay làm wen

Bài gửiTiêu đề: Re: HÃY ĐỌC 1 LẦN THÔI BẠN NHÉ.. THANKS   8/7/2009, 12:53 pm

chài ai! hạnh phúc là bạn phải tự tìm kiếm đó...nó hình như ở rất gần như mà cũng ở rất rất xa......xa đến nổi tôi và bạn không thể nào tìm thấy và cảm nhận được nó..chỉ có tìm kiếm mới hy vọng sẽ đến với mình thôi....sống trong hy vọng còn hơn tuyệt vọng!chúc bạn luôn vui vẽ nhé!co gì vào chat cho vui ha!
darkangel_9x2008! nice day nhé bạn
lucky_boy_91
Senior
Senior

Bài gửiTiêu đề: Re: HÃY ĐỌC 1 LẦN THÔI BẠN NHÉ.. THANKS   20/7/2009, 6:54 am

lovelyrosa32 đã viết:
Mem mới..?? buon Mong mọi người nán chút time đọc vài dòng này nha..!!!!!!
Buồn wa đang rất cần có 1 bờ vai để an ủi, hok pit bao jo` mình mới tìm thấy 1 tình iu thật sự trong thế giới này nữa..?? Khi mà người ta hok nghĩ đến sự đụng chạm của da thịt thì chắc gì người ta muốn nói chiện với 1 ai đó...?? Tôi chưa bao jo` nghĩ mình cần sự ham muốn đó hơn là cần 1 tinh iu chân thật chỉ dừng lại ở những nụ hôn tình iu bỏng cháy... Tôi chỉ muốn mình được iu và được bên cạnh chia sẽ những nỗi niềm của người mình iu, chẳng lẽ khó đến thế...??
Cũng fai thui làm gì có ai muốn wen 1 người như tôi, 1 kẻ nhàm chán, không có gi đặc biệt, dục vọng càng không có...?? hì.. Tôi cũng thấy chán chính mình, chán cuộc sống này lắm khi mà mình vẫn mải cứ wan tam 1 người mà người ta chưa hề iu mình. Dù rằng jax tôi vẫn luôn tự thắp cho rieng mình 1 tia sáng hy vọng dù pit la nó chỉ le lói và nhỏ nhoi trong thế giới này, nhưng tôi vẫn tin hy vong của tôi sẽ có người đọc và hiểu. Mong rằng những ai đọc được trang tâm sự nhỏ nhoi này nếu có chút si nghĩ nào vừa le lói trong tiềm thức thì các bạn đừng tiết kiệm chút time mà pm lại cho mình nha. Rất mong sẽ nhận được 1 lời chia sẽ thật chân thành từ 1 ai đó.... Wink
Me too..............hp gần với mình...nhưng cũng xa lắm................!...hiiii..........khó khăn lắm....!...haizzz.....bắt đầu nản và chán.............minmhf giống rosa.........thix đc bên cạnh người ấy...chia sẽ.......................!...
lovelyrosa32
Senior
Senior

Bài gửiTiêu đề: Re: HÃY ĐỌC 1 LẦN THÔI BẠN NHÉ.. THANKS   20/7/2009, 11:06 am

Thanks..! Các bạn đã hiểu mình, thật ra dạo này mình cảm thấy tất cả những gì trong quá khứ đối với mình thật nhạt nhẽo và vô vị làm sao đó, dường như pi giờ tình iu đối với mình như 1 thứ đồ xa xĩ lắm..hì.. Dù sao cũng mong nhận được nhiều ý kiến pm của các bạn nhoa.... Laughing
http://miss-socola.hị.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: HÃY ĐỌC 1 LẦN THÔI BẠN NHÉ.. THANKS   

HÃY ĐỌC 1 LẦN THÔI BẠN NHÉ.. THANKS
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang