Mãi còn yêu
Hiện nay MCY đã tích hợp Vietkey. Nên khi đăng nhập các bạn hãy nhấn F9 để tắt Vietkey trước. Sau khi đăng nhập thành công thì nhấn lại F9 để bắt đầu post bài có dấu tiếng Việt.

Cảm ơn các bạn đã ghé wa Mãi Còn Yêu!!!!
Mãi còn yêu

Mãi mãi một tình yêu!!! Anh và em!!!

IndexPortalCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênĐăng kýĐăng Nhập
* Rất vui được đón bạn đến với diễn đàn http://maiconyeu.withme.us
* Chúng ta đang bắt đầu thử nghiệm thêm trang phim đấy. Chúc các bạn có những giây phút thật sự thư giản bên những thước phim hay.
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
Top posters
kevinronald (3285)

ngongcuong (2306)

nbt123 (1147)

Poka (779)

matmotmi (484)

lucky_boy_91 (360)

bO_sMilE (201)

boynude_90dn (167)

lovelyrosa32 (153)

katasocola (141)

Share | 

CÓ BAO GIỜ BẠN KHÓC......

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
lovelyrosa32
Senior
Senior

Bài gửiTiêu đề: CÓ BAO GIỜ BẠN KHÓC......   24/6/2009, 8:05 pm

Có bao giờ ban muốn khóc...?? Có bao giờ bạn nghĩ bạn cần 1 cái gì đó mà đối với bạn là hok thể...?? Có bao giờ bạn tự hỏi bạn sinh ra để làm gì không...???... và còn nhìu câu hỏi " có bao giờ " nữa mà cuộc sống này muốn bạn fai trả lời...!! kochiu
Tôi vẫn tự hỏi sao cuộc đời của mình lại được sắp đặt như vậy..?? Tại sao con người ta không thể đi theo ý nguyện và suy nghĩ của riêng mình..?? Có thể bạn nói tôi khó hiu nhưng thật ra nếu suy nghĩ kĩ thì bạn sẽ thấy, mỗi người chúng ta ai mà chẳng có ước mơ dù nó có lớn đến đâu hay nó chỉ mới vừa le lói đi chăng nữa thì ta vẫn cứ muốn thực hiện nó...?? Đã có lần tôi tự hỏi fai chăng cái uoc muốn nhỏ bé của mình sẽ mãi chỉ là 1 sự mong mõi vô thức... có thể nó chỉ là 1 hạt bụi nhỏ bay lơ lững trong thế giới mà con người ta vẫn không thể nào nhìn thấy được, tôi thèm được 1 ai đó ngắm nhìn, được ai đó giơ đôi bàn tay trần đón lấy và để tôi vào 1 nơi ấm áp để tôi có thể cảm nhận nó và giữ gìn nó như chính cuộc đời nhỏ bé của mình. Tôi nhớ có 1 người đã cho tôi 1 cảm giác mãi đến hôm nay tôi cứ cố gạt nó ra khỏi trái tim mình, lừa dối bản thân rằng đó chỉ là 1 giấc mơ, giấc mơ mà tôi đã có được hạnh phúc giậy mà con tim tôi không nghe lời, nó cứ cố đập sai nhịp, cứ cố đi theo con đường mà tôi đã wa mệt mỏi. Mới có mấy tháng mà tưởng chừng đã mấy năm, thời gian thật độc ác, tại sao cái mà tôi cần xóa bỏ nó lại không mang hết đi..? nhưng cái mà tôi muốn giữ lại, muốn chôn sâu nó vào lòng thì thời gian lại mang nó đi..? Tôi thật sự chẳng hiu mình sinh ra tren cõi đời bao la này để làm gì khi mà tôi không được như chính tôi, tôi vẫn thèm khát 1 lần được chạm vào cái đỉnh cao cùa con sóng ái tình, mong mỏi sẽ tìm được 1 ai đó thật lòng để mình wan tam và sẻ chia..? Chỉ mong có thể mà, đơn gian, nhưng sao tôi thấy nó xa vời và khó với lấy wa..?
Có thể đâu đó trong thế giới này có 1 người như tôi, đang lang thang để tìm cho riêng mình cái mà bao người vẫn mong có được:
" Hỏi thế gian tình là gì
Mà người ta nguyện sống chết bên nhau..?? "
Một ngày nào đó bạn bắt gặp dòng tin này nếu cảm thấy chúng ta có duyên để cùng chia sẽ, cùng cười vui và wan tam nhau thì đừng ngần ngại hãy pm cho mình hoac có thể phone ngay cho mình( nếu bạn muốn 0934062212 ) có thể mình không fai la người toàn diện nhưng xin làm 1 người bạn thân cùng ai đó vượt wa cuộc sống này. Xin hứa và xin bạn hãy tin tôi.. Wink
http://miss-socola.hị.com

CÓ BAO GIỜ BẠN KHÓC......
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang