Mãi còn yêu
Hiện nay MCY đã tích hợp Vietkey. Nên khi đăng nhập các bạn hãy nhấn F9 để tắt Vietkey trước. Sau khi đăng nhập thành công thì nhấn lại F9 để bắt đầu post bài có dấu tiếng Việt.

Cảm ơn các bạn đã ghé wa Mãi Còn Yêu!!!!
Mãi còn yêu

Mãi mãi một tình yêu!!! Anh và em!!!

Trang ChínhPortalCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênĐăng kýĐăng Nhập
* Rất vui được đón bạn đến với diễn đàn http://maiconyeu.withme.us
* Chúng ta đang bắt đầu thử nghiệm thêm trang phim đấy. Chúc các bạn có những giây phút thật sự thư giản bên những thước phim hay.
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
Top posters
kevinronald (3285)

ngongcuong (2306)

nbt123 (1147)

Poka (779)

matmotmi (484)

lucky_boy_91 (360)

bO_sMilE (201)

boynude_90dn (167)

lovelyrosa32 (153)

katasocola (141)

Share | 

2 CON NGƯỜI 1 TRÁI TIM

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
lovelyrosa32
Senior
Senior

Bài gửiTiêu đề: 2 CON NGƯỜI 1 TRÁI TIM   23/7/2009, 11:51 am

Ngoài phố, ngày ngày có hành trăm người wa lại chẳng ai giống ai, ai cũng hối hả lo toan công việc, chỉ thoáng hiểu họ mong muốn có 1 cuộc sống tốt cho bản thân và gia đình họ như thế nào. Giữa cuộc sống bộn bề những lo toan đó con người ta cũng luôn để dành những niềm vui riêng cho bản thân dù nó rất nhỏ, rất tầm thường. Đã nhiều ngẫm nghĩ riêng về cuộc sống và bản thân mình cảm thấy vô vị quá, chẳng hiểu mình đang sống vì cái gì và cái đó có thật sự là cái để mình đánh đổi cả cuộc đời này..?? Tuy nhiên cuộc sống không bao giờ hoàn hảo đối với bất kì ai, nó sẽ lấy đi những phần dư và bồi đắp thêm vào đó những thi vị của cảm xúc con người.. Mỗi ngày trôi wa là từng ngày mong mỏi vô thức 1 cái gì đó mà ngay cả trái tim mình vẫn không thể nào trả lời được, có thể mình cần 1 cái gì đó làm cho cuộc sống này trở nên hoàn hảo và hạnh phúc hơn chăng..?? Hay chỉ đơn thuần là mong được thoát khỏi sự nhàm chán của cuộc đời vốn chẳng được ai wan tâm. Một người bạn, 2 con người 1 trái tim là những gì tui mong muốn nhất, thật ra từ khi bước vào thế giới này tui đã nuôi 1 mong mỏi nhỏ bé đó từ lâu, có 1 người bạn bên mình cùng mình đi wa những cơn mưa mỗi khi tan trường, lê la khắp phố để tận hưởng cuộc sống này đẹp như thế nào, cùng ngồi bên tách cafe chiều để tận hưởng hương vị của sự vui tươi và trãi lòng mình với 1 chút cảm xúc hạnh phúc và yên tâm, cùng nhau dạo biển tâm sự cho nhau nghe những niềm vui nỗi pùn trong ngày sinh nhật của nhau... Đó có thể chỉ là mong ước, 1 mong ước mãi chỉ dừng lại ở suy nghĩ và được cất giữ cho đến khi tôi rời bỏ thế giới này để đi về con đường cũ, mong rằng trong thế giới này vẫn có những trái tim cùng nhịp đập với mình và mong được 1 ngày gặp nhau dù 1 lần trong đời vì thời gian không bao giờ ngưng trôi tôi sợ khi chưa gặp ai đó thì mình đã thoát khỏi mong muốn này....
Embarassed
http://miss-socola.hị.com
gakhonggay
Member
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: 2 CON NGƯỜI 1 TRÁI TIM   9/8/2009, 8:55 am

Mong ước ư ?. Một điều tưởng chừng như không thể mà củng có thể xảy ra nếu bạn đừng quan tâm đến nó. Cứ để tư nhiên đưa dẩy con thuyền về bến đậu mà nó mong ước nhé!

2 CON NGƯỜI 1 TRÁI TIM
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang