Mãi còn yêu
Hiện nay MCY đã tích hợp Vietkey. Nên khi đăng nhập các bạn hãy nhấn F9 để tắt Vietkey trước. Sau khi đăng nhập thành công thì nhấn lại F9 để bắt đầu post bài có dấu tiếng Việt.

Cảm ơn các bạn đã ghé wa Mãi Còn Yêu!!!!
Mãi còn yêu

Mãi mãi một tình yêu!!! Anh và em!!!

Trang ChínhPortalCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênĐăng kýĐăng Nhập
* Rất vui được đón bạn đến với diễn đàn http://maiconyeu.withme.us
* Chúng ta đang bắt đầu thử nghiệm thêm trang phim đấy. Chúc các bạn có những giây phút thật sự thư giản bên những thước phim hay.
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
Top posters
kevinronald (3285)

ngongcuong (2306)

nbt123 (1147)

Poka (779)

matmotmi (484)

lucky_boy_91 (360)

bO_sMilE (201)

boynude_90dn (167)

lovelyrosa32 (153)

katasocola (141)

Share | 

Ngày 22.7.2009_ Ngày của hạnh phúc

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
lovelyrosa32
Senior
Senior

Bài gửiTiêu đề: Ngày 22.7.2009_ Ngày của hạnh phúc   23/7/2009, 3:12 pm

Ngày 22.7.2009.... Embarassed
Một cảm giác vui buồn lẫn lộn giằn xé trong cõi lòng khiến nước mắt bỗng trào dâng...
Sinh nhật nhỏ bạn thân được tổ chức khá đơn giản 1 cái bánh kem nhỏ cùng với 1 món quà bé xíu nhưng đáng trân trọng. Sau khi cả bọn đông đủ, chúng tui bắt đầu mời nhân vật chính thổi nến và cắt bánh kem, cả bọn chup hình làm kỉ niệm sau đó tui say sưa hát, hình như có cái gì đó khó chịu lắm đang dâng trào trong lòng, tui cứ hát. Buổi tiệc kết thúc, chúng tui nhường lại nhân vật chính cho người iu nó ( thik thật.. nó được tổ chức sinh nhật đến 2 lần ). Cả bọn đến nhà tui để cất xe, đi honda cho tiện. Tình huống bất ngờ xảy ra, sau 1 hồi đùng đẩy tui lại được sắp đi chung xe với người mà tui vừa muốn đi vừa lại không dám đi_ Hoàng. Hoàng đi làm ở Vĩnh Long được gần 1 tháng và mới về khoảng 2 ngày để chuẩn bị lên sài gòn học.
Cảm giác ngày xưa chạy thật nhanh về, cứ như 1 luồng điện và nó làm tui mất sợi dây thần kinh nói..hì.
_ Lộc định đi học tiếp hả..? ( Hoàng bất ngờ hỏi tui khi vừa mới chạy được 1 đoạn )
_ Uh..!! ( tui trả lời nhỏ xíu, hình như tui đang ngại, cứ như lấn đầu được bên Hoàng giậy )
Sau lời nói chiện ngắn gọn đó tui bỗng im lặng hẳn, không còn xôn xao, nhộn nhịp như ban đầu. Tui nhường cuộc nói chiên lại cho tụi bạn. Tụi nó nói chiện huyên thuyên suốt đoạn đường làm không khí xung quanh bỗng vui lạ thường, nhưng tui vẫn cảm thấy lạ lẫm và buồn kì lạ. Ngồi đằng sau Hoàng, tự nhiên lòng tui chợt mau thữan kì lạ. Thật ra từ lâu lắm tui đã cố gắng quên đi cái cảm giác ngày nào cũng nhớ về 1 người chua bao giờ iu mình, lòng tui đã tự hứa sẽ không bao giờ để hình ảnh của Hoàng làm trái tim mình đập lỗi nhịp, giậy mà hôm nay thì sao..? Tự nhiên trái tim và khối óc cứ nghĩ về hình ảnh Hoàng, kỉ niệm ngày xưa ùa về, bên cạnh Hoàng tui không thể nào mạnh mẽ, cứ muốn được Hoàng che chở và bắt đầu cảm thấy mình sắp đi sai đường 1 lần nữa. Trời lai lất phất những hạt mưa bụi, thật là ông trời biết chọn lúc để thả những giọt thủy tinh mong manh xuống trần thật, bên Hoàng là lúc mưa. Tui lạnh lắm ( mặc áo tay ngắn mà..) và Hoàng cũng giậy, tui muốn đưa tay ôm Hoàng 1 lần nữa cho tròn những mong muốn bấy lâu thế nhưng lí trí và hành động không đi cùng nhau tui chỉ có thể giữ khoảng cách với Hoàng như bao ngày qua tui đã làm. Không pit Hoàng có hiểu lúc đó tui muốn ôm Hoàng không nữa, thật ra tui vẫn pit giữa tui và Hoàng mãi sẽ không bao giờ mất đi sợi dây tình cảm nhưng thật oan nghiệt khi Nguyệt Lão lại se duyên cho 2 thằng bạn thân...?? Tui đã tự nhủ có lẽ phải để thời gian giúp mình.
Hoàng đưa tui về tận nhà, chẳng có đứa nào, đáng lẽ tui fai nói 1 tiếng cảm ơn hay 1 câu chúc ngủ ngon với Hoàng. Giậy mà không tài nào nói được, không pit tại sao cảm xúc của tui lại mâu thuẫn đến giậy..?? Mùi hương trên người Hoàng vẫn như ngày nào và cũng chính mùi hương đó làm tui mãi không bao giờ quên Hoàng Embarassed
http://miss-socola.hị.com
starless123
Bắt tay làm wen
Bắt tay làm wen

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày 22.7.2009_ Ngày của hạnh phúc   25/7/2009, 9:31 am

hjhj tình cũm wa. Gòi chuyện sau đó ra sao?
lucky_boy_91
Senior
Senior

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày 22.7.2009_ Ngày của hạnh phúc   29/7/2009, 8:55 pm

thật là bùn.............mỗi lần đọc bài của Rosa là bùn..........có lẽ đó là tình yêu đẹp đó Rosa.........hem biết nói gì hết nè trời............mặc dù cảm xúc lúc này thật nhiều...........chúc bạn vui vậy...hixhixx
kevinronald
Huyền thoại tình yêu
Huyền thoại tình yêu

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày 22.7.2009_ Ngày của hạnh phúc   31/7/2009, 4:14 pm

Xin lỗi đã cắt ngang cảm nghĩ của mọi người, nhưng Kevin xin thông báo là ngày mai (1/8/2009) Kevin sẽ chuyển bài này qua bõ câu chuyện tình tôi nha.

<<<<<=Chữ ký của thành viên Mãi Còn Yêu=>>>>>>
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày 22.7.2009_ Ngày của hạnh phúc   

Ngày 22.7.2009_ Ngày của hạnh phúc
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang