Mãi còn yêu
Hiện nay MCY đã tích hợp Vietkey. Nên khi đăng nhập các bạn hãy nhấn F9 để tắt Vietkey trước. Sau khi đăng nhập thành công thì nhấn lại F9 để bắt đầu post bài có dấu tiếng Việt.

Cảm ơn các bạn đã ghé wa Mãi Còn Yêu!!!!
Mãi còn yêu

Mãi mãi một tình yêu!!! Anh và em!!!

IndexPortalCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênĐăng kýĐăng Nhập
* Rất vui được đón bạn đến với diễn đàn http://maiconyeu.withme.us
* Chúng ta đang bắt đầu thử nghiệm thêm trang phim đấy. Chúc các bạn có những giây phút thật sự thư giản bên những thước phim hay.
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
Top posters
kevinronald (3285)

ngongcuong (2306)

nbt123 (1147)

Poka (779)

matmotmi (484)

lucky_boy_91 (360)

bO_sMilE (201)

boynude_90dn (167)

lovelyrosa32 (153)

katasocola (141)

Share | 

" CÓ LẼ TỪ ĐÂY EM KHÔNG DÁM IU 1 AI, IU QUÁ ĐAU LÒNG "

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
lovelyrosa32
Senior
Senior

Bài gửiTiêu đề: " CÓ LẼ TỪ ĐÂY EM KHÔNG DÁM IU 1 AI, IU QUÁ ĐAU LÒNG "   28/7/2009, 7:43 pm

Mưa.... Một khung cảnh có nhiều tâm sự nhất, có thể người ta sẽ thấy vui khi mà trong cơn mưa người ta tìm lại những kỉ niệm nhỏ bé nhưng ấm áp, nhưng cũng có thể mưa đã làm người ta khóc... Điều tui sắp nói đây là 1 câu chiện mong muốn được mọi người cùng chia sẽ...
Câu chiện được xây dựng không phải hoàn toàn từ chính tui mà là được tui viết trên 1 bài nhac, có thể nó không hay, không sâu sắc như các bạn nghĩ nhưng mong rằng các bạn sẽ tìm thấy điều tui muốn nói...
_B : Em về đi .... Anh nghĩ chúng ta đã hết duyên phận với nhau rồi, những ngày tháng qua cứ như là 1 giấc mơ và giấc mơ đó anh nghĩ cũng đã cho em những kỉ niệm đẹp, thế nên em cũng đừng tìm anh nữa.. Em nhé
Người B đã nói ra những suy nghĩ của riêng bản thân anh ta có thể anh ta khong muốn tip tục như thế, nhưng điều đó liệu có tốt hơn cho cả 2 khi mà vẫn còn 1 người chưa dứt bỏ được...
_B+ : Khi em iu anh em đâu pit trước 1 ngày, 1 ngày tình iu của chúng mình sẽ như thế này
_B : Làm sao anh pit trước bây giờ, và anh cũng không pit tại sao ta không còn iu nhau..??
_B+ : Khi em iu anh, anh đâu nói trước 1 ngày, 1 ngày làm em quá đau lòng..
_B : Đừng tưởng 1 mình em phải đau, còn anh đây không đau chút nào sao...??
_B+ : Thật lòng em không muốn mất anh đâu người ơi....!!!
_B : Nỗi đau rồi sẽ qua, rồi sẽ đến 1 ngày, 1 ngày kia em sẽ quên được anh....
Làm sao mà người B hiểu được cảm giác quên đi 1 người mình đã iu, đã có những tháng ngày hạnh phúc thì phải dằn vặt và đau đến chừng nào chứ...??
_B+ : Anh.. Anh có pit 1 ngày rồi cũng sẽ qua đi khi em không có anh kề bên, nhưng anh có pit những ngày tip theo em sẽ sống như thế nào không anh...??
_B : Nhưng em à, có thể 1 ngày trôi qua em cũng sẽ quên được anh thôi, em cứ nghĩ chúng ta chỉ là 2 người bạn và những tháng ngày qua chúng ta chưa có bất cứ chiện gì, được không em...?
_B+ : Giờ anh nỡ nói thế sao...?? 2 người bạn...?? Chưa có gì...?? Tình iu chúng ta đã trao tháng ngày qua với anh chẳng là gì hết sao...?? Chẳng lẽ anh xem như trò chơi...?? Người ta nói đúng cuộc tình nào cũng có cay đắng, pit iu phải pit trước đắng cay
_B : Đúng. Em à, cuộc tình nào rồi cũng sẽ tan vỡ với ai rồi cũng sẽ vỡ tan, nhưng chúng ta phải học cách pit chấp nhận em à...
_B+ : Giờ anh đã không còn iu em...??
_B : Pit phải làm sao đây hỡi em...??
_B+ : Có lẽ từ đây em không dám iu 1 ai, iu quá đau lòng.....
Câu nói sau cùng của người B+ đã lột tả hết tạm tư của tui, có thể tình iu là thứ mà ai cũng cần có nó nhưng với 1 tình iu mà bản thân ta pit sẽ không có kết quả thì tại sao ta không từ bỏ nó để cuộc sống này trôi thật êm trong suy nghĩ của ta..... Embarassed
http://miss-socola.hị.com
lucky_boy_91
Senior
Senior

Bài gửiTiêu đề: Re: " CÓ LẼ TỪ ĐÂY EM KHÔNG DÁM IU 1 AI, IU QUÁ ĐAU LÒNG "   29/7/2009, 8:42 pm

ôi....bùn quá
gakhonggay
Member
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: " CÓ LẼ TỪ ĐÂY EM KHÔNG DÁM IU 1 AI, IU QUÁ ĐAU LÒNG "   8/9/2009, 3:28 pm

có thể sáng tác thành bài hát đó Very Happy sao nghe giống như lời một số bài hát trẻ hiện nay quá xá Surprised
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: " CÓ LẼ TỪ ĐÂY EM KHÔNG DÁM IU 1 AI, IU QUÁ ĐAU LÒNG "   

" CÓ LẼ TỪ ĐÂY EM KHÔNG DÁM IU 1 AI, IU QUÁ ĐAU LÒNG "
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [13112010] [Trans] JaeJoong:"Đã cảm thấy quá mất phương hướng"
» [24102010][News]Kết quả do fan vote cho "2010 MAMA" được tiết lộ
» [25112010][news] 2NE1 sẽ không chỉ tấn công thị trường Mỹ mà cả Australia và Canada trong năm 2011"
» [04122010][news] IU nhận được nhiều sự giúp đỡ cho mini album "REAL" sắp phát hành
» [11112010][News]Tracklist mini-album thứ 2 của Orange Caramel được tiết lộ thêm phần cover của Raina với "Piano Man"