Mãi còn yêu
Hiện nay MCY đã tích hợp Vietkey. Nên khi đăng nhập các bạn hãy nhấn F9 để tắt Vietkey trước. Sau khi đăng nhập thành công thì nhấn lại F9 để bắt đầu post bài có dấu tiếng Việt.

Cảm ơn các bạn đã ghé wa Mãi Còn Yêu!!!!
Mãi còn yêu

Mãi mãi một tình yêu!!! Anh và em!!!

Trang ChínhPortalCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênĐăng kýĐăng Nhập
* Rất vui được đón bạn đến với diễn đàn http://maiconyeu.withme.us
* Chúng ta đang bắt đầu thử nghiệm thêm trang phim đấy. Chúc các bạn có những giây phút thật sự thư giản bên những thước phim hay.
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
Top posters
kevinronald (3285)

ngongcuong (2306)

nbt123 (1147)

Poka (779)

matmotmi (484)

lucky_boy_91 (360)

bO_sMilE (201)

boynude_90dn (167)

lovelyrosa32 (153)

katasocola (141)

Share | 

Xe đạp teen

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
ngongcuong
Nam Thi
Nam Thi

Bài gửiTiêu đề: Xe đạp teen   22/10/2008, 9:54 am

Xe đạp teen

Sáng tác: Duy Anh
Trình bày: Duy Anh và Trần Khởi My

Lời bài hát

Ngày xưa anh với em Gặp nhau trong giấc mơ Dường như trong em Phút giây đầu tiên Như đã yêu anh từ lâu Rồi khi tay nắm tay Cùng nhau đi trong cuộc đời Từng vòng quay đôi ta đến bên hạnh phúc Nơi ấy chỉ riêng anh và em Chiếc xe đạp ngày nào em vẫn chờ từng ngày Đến bên anh cùng anh đi tìm hạnh phúc Những kỷ niệm ngày nào trên chiếc xe cùng chàng Ấm áp bên anh người ơi ĐK: Và chiếc xe đạp nơi ấy luôn mang em trao đến anh Và chiếc xe đạp nơi ấy đôi ta luôn luôn có nhau Em vẽ lên chiếc xe đạp nè, vẽ trái tim tụi mình nè Từng vòng quay khắc tên hai chúng ta Và chiếc xe đạp nơi ấy đưa em bay trong giấc mơ Và chiếc xe đạp nơi ấy đưa đôi ta luôn có nhau Em vẽ lên thêm bao hoa hồng, vẽ lên thêm bao cầu vồng Sẽ mãi mãi bên em và anh, không bao giờ phai Nói: Em àh, từng vòng quay của xe đạp đã đưa chúng ta đền gần với nhau hơn rồi đó. Và đó sẽ là những vòng quay tình yêu đó nha. Và những vòng quay ấy sẽ quay mãi, quay mãi không bao giờ ngừng lại phải không anh? Uhm, và đó sẽ là những vòng quay tình yêu chứng nhân cho anh và em đó.

<<<<<=Chữ ký của thành viên Mãi Còn Yêu=>>>>>>

Dù anh có chạy xa thiệt xa
Em vẫn theo có mình anh thoai!!!!!!

Xe đạp teen
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang