Mãi còn yêu
Hiện nay MCY đã tích hợp Vietkey. Nên khi đăng nhập các bạn hãy nhấn F9 để tắt Vietkey trước. Sau khi đăng nhập thành công thì nhấn lại F9 để bắt đầu post bài có dấu tiếng Việt.

Cảm ơn các bạn đã ghé wa Mãi Còn Yêu!!!!
Mãi còn yêu

Mãi mãi một tình yêu!!! Anh và em!!!

Trang ChínhPortalCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênĐăng kýĐăng Nhập
* Rất vui được đón bạn đến với diễn đàn http://maiconyeu.withme.us
* Chúng ta đang bắt đầu thử nghiệm thêm trang phim đấy. Chúc các bạn có những giây phút thật sự thư giản bên những thước phim hay.
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
Top posters
kevinronald (3285)

ngongcuong (2306)

nbt123 (1147)

Poka (779)

matmotmi (484)

lucky_boy_91 (360)

bO_sMilE (201)

boynude_90dn (167)

lovelyrosa32 (153)

katasocola (141)

Share | 

Thứ Năm của bạn (1/1/2009)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
die4love
Member
Member

Bài gửiTiêu đề: Thứ Năm của bạn (1/1/2009)   31/12/2008, 8:31 pm

Kế hoạch chúc mừng năm mới của Kim Ngưu sẽ được hưởng ứng một cách nhiệt liệt, vì thế bạn hãy phát huy hiệu quả khả năng hoạt náo của mình nhé!

Bạch Dương (21/3 – 19/4)

Tâm trạng vui vẻ sẽ đem đến cho bạn một ngày thật hào hứng và hiệu quả. Bạn sẽ có được những cuộc gặp gỡ thú vị cho dù không liên quan gì đến chuyện tình cảm. Hãy dành thêm thời gian cho một ai đó nha Bạch Dương.

Kim Ngưu (20/4 – 20/5)

Với sự năng động và cách suy nghĩ chu đáo, bạn luôn có thể làm cho những người xung quanh hài lòng và vui vẻ. Kế hoạch chúc mừng năm mới của bạn sẽ được hưởng ứng một cách nhiệt liệt, vì thế hãy phát huy hiệu quả khả năng hoạt náo của mình nhé.

Song Tử (21/5 – 21/6 )

Mặc dù hơi trầm lắng nhưng hôm nay vẫn là một ngày vui vẻ của bạn. Đối với những Song Tử đã có đôi, chỉ một nắm tay ấm áp thôi cũng đủ để bạn cảm thấy thật hạnh phúc. Còn những bạn còn cô đơn, hãy thật tự nhiên và thư giãn, bạn sẽ tạo được ấn tượng tốt đẹp cho người đối diện.

Cự Giải (22/6 – 22/7)

Bạn có vẻ hơi tự thỏa mãn với những gì có được. Bạn nhận thấy mình đang bắt đầu tiếp nhận một vị trí đặc biệt hay thậm chí là một mối quan hệ tốt đẹp. Hãy thư giãn và tìm cho mình một buổi tối thật vui vẻ trong ngày đầu năm mới nhé.

Sư Tử (23/7 – 22/Cool

Hôm nay trông Sư Tử thật cuốn hút và có khả năng xung thêm nhiệt cho ngày đầu năm mới. Bạn hãy tận dụng tốt thời gian và lên cho mình một kế hoạch thật thú vị và vui vẻ cùng bạn bè.

Xử Nữ (23/8 – 22/9)

Bạn sẽ có một ngày cực kỳ hào hứng và vui vẻ với những người bạn thân thiết. Tuy nhiên, sự tẻ nhạt của các sự kiện đôi khi vẫn xuất hiện trong ngày của bạn. Hãy lên một kế hoạch thật sinh động và đảm bảo không sai sót nhé.

Thiên Bình (23/9 – 22/10)

Có vẻ bạn quan tâm hơi nhiều đến giá trị vật chất hơn là tinh thần rồi đấy nhé. Cân bằng là quan trọng, tuy nhiên, sẽ tốt hơn nếu hôm nay bạn hơi thiên vị đối với chuyện tình cảm đấy.

Hổ Cáp (23/10 – 21/11)

Có thể Hổ Cáp sẽ nhận được lời mời tham gia vào một hoạt động mà trước nay bạn chưa bao giờ nghĩ đến. Tuy nhiên, càng nghĩ ngợi nhiều về điều đó, bạn sẽ không tận hưởng được niềm vui trong hôm nay. Cơ hội gặp gỡ một ai đó thú vị có vẻ rất triển vọng đối với bạn.

Nhân Mã (22/11 – 21/12)

Sự tự tin sẽ đem đến cho bạn một phong độ khá “đỉnh” và có nhiều ý tưởng mới mẻ cho việc cải thiện bầu không khí của mình. Có vẻ bạn muốn thử nghiệm một kế hoạch ăn kiêng hoặc tham dự lớp thập thể dục thẩm mỹ, tuy nhiên, hãy cân nhắc để có được sự cân bằng nhé.

Ma Kết (22/12 – 19/1)

Bạn đã sẵn sàng cho một ngày có thú vị và có nhiều thử thách. Bạn trải nghiệm những sự khởi đầu mới mẻ và nhận biết được những gì mình cần phải đạt được. Bạn cảm thấy thật sáng suốt và tỉnh táo vào buổi chiều tối.

Bảo Bình (20/1 – 18/2)

Đã đến lúc bạn nên nghĩ đến việc tham gia một kế hoạch tập luyện và ăn uống hợp lý để bảo vệ sức khỏe. Không chỉ cảm thấy khỏe khoắn mà bạn còn trông cực ổn để chuẩn bị cho những kỳ thi sắp tới.

Song Ngư (19/2 – 20/3)

Chuyện tiền bạc trông có vẻ rất triển vọng đối với bạn trong hôm nay. May mắn dường như rất ưu ái đối với bạn và đem đến cho bạn nhiều sự bất ngờ vui vẻ. Hãy rủ thêm bạn bè ra ngoài và tận hưởng một ngày đầu năm mới thật sôi nổi nhé.

Thứ Năm của bạn (1/1/2009)
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [12122010][news]Những điều mờ ám đằng sau chiến thắng của SNSD tại GOLDEN DISK AWARDS 2011
» [29042011][News]Ghẻ đã chính thức trở thành “ca khúc của thập kỉ”
» [11052011][News]Bảng xếp hạng các nhóm nhạc Hàn Quốc debut tại Nhật Bản (căn cứ vào lượng album
» [01052011] [New] Shit9 sở hữu hit "đỉnh" nhất thập kỉ 2000 - 2009...