Mãi còn yêu
Hiện nay MCY đã tích hợp Vietkey. Nên khi đăng nhập các bạn hãy nhấn F9 để tắt Vietkey trước. Sau khi đăng nhập thành công thì nhấn lại F9 để bắt đầu post bài có dấu tiếng Việt.

Cảm ơn các bạn đã ghé wa Mãi Còn Yêu!!!!
Mãi còn yêu

Mãi mãi một tình yêu!!! Anh và em!!!

IndexPortalCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênĐăng kýĐăng Nhập
* Rất vui được đón bạn đến với diễn đàn http://maiconyeu.withme.us
* Chúng ta đang bắt đầu thử nghiệm thêm trang phim đấy. Chúc các bạn có những giây phút thật sự thư giản bên những thước phim hay.
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
Top posters
kevinronald (3285)

ngongcuong (2306)

nbt123 (1147)

Poka (779)

matmotmi (484)

lucky_boy_91 (360)

bO_sMilE (201)

boynude_90dn (167)

lovelyrosa32 (153)

katasocola (141)

Share | 

Tâm sự nhok Kevin...........

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
kevinronald
Huyền thoại tình yêu
Huyền thoại tình yêu

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự nhok Kevin...........   7/1/2009, 6:19 pm

quÊn nhƯg vẪn nhỚ
Khi khÓcthực sự... mỚi hỉu 1 điều rằng
Nụ cưỜi thật quí giá...
nÓ vÔ giá...
vì thế ta sẽ mãi mãi chẵng cÓ đưỢc 1 nụ cưỜi thực sự
Cái ta cÓ chĩ là jẢ tạO...
1 nụ cưỜi trOng những hàng nưỚc mắt
cỐ gắng quên 1 ngưỜi... đỒng nghĩa vỚi việc cỐ gắng iu 1 ngưỜi khác...
nÓ đều đau khỔ như nhau... đều làm chO nhỚ nhìu hƠn... đAu đỚn nhìu hƠn
Hỉu nhìu đìu lỚm... bik đưỢc nhìu đìu lắm...
KhÔn lỚn gÒi... chững chạc gÒi...
kO khÓc nữa
kO khÓc... khi nhìn thấy 1 ai đÓ đang nÓi cưỜi zui zẻ zỚi ngưỜi kia
kO khÓc
... khi nhìn thấy 1 ai đÓ đang tay trOng tay zỚi ngưỜi kia
kO khÓc
... khi chỜy lại mưa
kO khÓc
.. khi nhỚ về nÓ... sẽ chỷ cÒn nụ cưỜi mà thÔi
kO khÓc... Khi đến chỐn ấy nữa
kO khÓc
... Khi nghe bài hát đÓ nữa...
kO khÓc
... khi đi qua cOn đưỜng đÓ nữa...
kO khÓc... khi đỌc lại những dÒng chữ đÓ nữa...
...
kO khÓc... sẽ kO khÓc nữa
Nhưng
sẽ nhỚ... mãi nhỚ
NhỚ về... cOn ngưỜi ấy...
NhỚ về... kỷ niệm ấy...
NhỚ về... chỐn ấy...
NhỚ về... nƠi ấy...
NhỚ về... cOn đưỜng ấy
NhỚ về... Những phút giây ấy
NhỚ về... những lỜi nÓi ấy
NhỚ về... bài hát ấy
....
sẽ nhỚ.. sẽ mãi mãi nhỚ
kevinronald
Huyền thoại tình yêu
Huyền thoại tình yêu

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự nhok Kevin...........   7/1/2009, 6:20 pm

Có đôi khi …
… muốn nhìn thẳng vào sự thật … nhưng lại sợ làm đau mình …
… muốn nhớ 1 ng … rồi lại đau lòng vì bik chắc ng ta ko nhớ mình …
… muốn quên 1 ng … nhưng k dễ j quên được …
Có đôi khi …

… nó …

… miss …
… sad …

Có đôi khi …
… nó mOng có ng sớm tới đây & tìm ra nó …

Có đôi khi …
… nó bất cần … cao ngạo … lạnh lùng …
… ko ai bik rằng … nó đang khóc …
… ko cần ai an ủi vỗ về …

Nhưng … thật sự …
… thèm lắm … 1 bàn tay ấm áp …
… 1 cái ôm siết chặt …
Cái cảm giác đc bao bọc bởi nhiều bạn bè nhưng vẫn thấy cô độc khiến nó tuyệt vọng …

Viết ra những dòng này nó mới thấy mình yếu đuối 1 cách tệ hại
… trốn tránh …?? ..ưh thì trốn tránh …
… nó ép bản thân mình ,
… giả dối hơn ,
… tàn nhẫn hơn ,
Có như thế mới thoát khỏi những giọt nước mắt vô dụng
… mất đi những j …
… và … được những j …

tẠi sAo …???
… nó đã làm j nào …
… nó ghét nước mắt … mà luôn nhận toàn NƯỚC MẮT …
… nó cũng ghét trời mưa … chỉ vì … những cơn mưa tầm tã …
… giống như … những giọt nước mắt trong lòng nó …

Có nhiều lúc thèm gục đầu mà khóc
Quên ngoài kia mưa cũng khóc như mình
Những nỗi buồn đua nhau dồn chật lại
Như là một nỗi tủi thân
...KhÓc...
...Khóc vỳ... hÔk có hẠnh Phúc....
...KhÓc vỲ ...NhỚ thưƠng 1 nGƯời...mÃi xA...
...KhÓc vỲ... nHững nGưỜi bẠn... kO cÒn ở qUaNk tA...

...BuỒn..
...BuỒn vỲ...hẠnk fÚc... hÔk mỈm cưỜi vỚy mÌnk ...
...BuỒn vỲ... Những gÌ ...đà qUa đI...
...BuỒn vỲ... qUá nHớ thưƠnG 1 nGƯời...
...BuỒn vỲ...NhỮNg gÌ đà mẤt...

...Sợ...
...Sợ đến 1 ngày hẠnh phÚk... tan biến ...
...Sợ sẽ hôk còn ai để...thương nhớ...
...Sợ sẽ mất đi nhiều tHứ...nữa...

...NƯớc mẮt...
...ướt nhOè kHoé mI...
...nHạT nHoÀ ở ...trOnG tYm ....

...Lại ... mơ...
...lẠi ... KhÓc...
...Lại .... bUồN...
...Lại ... sợ...
...CuỐi cÙnG vẪn lÀ nưỚc mẮt...
kevinronald
Huyền thoại tình yêu
Huyền thoại tình yêu

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự nhok Kevin...........   7/1/2009, 6:20 pm

...::bỤi iÊu giÓ::...

Lời Bụi muốn gửi đến Gió.......

Gió ở trên cao, gió dạo chơi qua mọi nơi, lướt trên mây cao, luồn qua từng khẽ lá, khẽ thoảng trên mặt đất..... Gió xinh đẹp, gió thanh cao, trong lành. Có những lúc gió mạnh mẽ, gió hung hăng, gió giận dữ và gió dỗi hờn... Nhưng gió có lúc lại hiền hòa, dịu dàng.... Gió đem đến cho mọi người niềm vui, sự sảng khoái, sự thoải mái, xua tan mệt mỏi... vì vậy ai cũng yêu quý gió....

Thế nhưng....

Có 1 người vẫn luôn chờ Gió,
đó chính là Bụi.
Gió thổi nhẹ, Bụi bay.
Gió và Bụi cứ quấn quít với nhau.
Có Gió thì Bụi mới bay.
1 ngày Bụi không thấy Gió,
Bụi buồn,
Bụi khóc,
Bụi không biết làm gì,
Bụi chán nản,
Bụi nhớ mong,
Bụi chờ đợi,
.... Nhưng Gió không phải là của riêng Bụi
... Bụi cô đơn.
Bụi lặng lẽ.
Bụi nhỏ bé....

Và Gió thì có biết chăng?
Gió vẫn vui chơi bên đời.
Bụi vẫn khóc thầm lặng lẽ.
Ngước nhìn Gió với Mây,
Bụi thấy sao mnìh thật nhỏ bé? Rõ ràng Bụi chẳng bao giờ đẹp đẽ và cao sang bằng Mây,
Mây cao quý như Gió,
Mây sánh đôi với Gió thật đẹp đôi làm sao?
Mây có đủ mọi thứ Gió cần,
cả khoảng cách, và tất cả mọi thứ Gió cần.... Khi Mây khóc, Mây bùn, luôn có Gió bên cạnh, Gió vẫn che chở Mây mà? Mây có MẶt Trời làm bạn bè, Có Trăng, có Sao mỗi khi Mây bùn và cả Gió!

Và còn..

Bụi thấp bé, Bụi cô độc, có ai lại đi ngồi nghe Bụi than thở về tình yêu với Gió chứ?
Một người ở quá cao và xa với Bụi?
Bụi buồn, Bụi khóc, từng đêm từng đêm Bụi chỉ biết nhớ về những kỉ niệm đẹp đã đến với Bụi và nước mắt Bụi rơi....

Tất nhiên chẳng ai có thể thấy Bụi khóc đc.
Không ai an ủi Bụi, không ai cần Bụi, không ai cả.... mong Gió.... nhưng đó là điều không thể...
Bụi đâu cần sự đồng cảm hay thương hại,
Bụi cần Gió cơ mà?
Bụi chẳng làm gì đc ngoài ngắm nhìn Gió với Mây vui chơi....
Nhìn Gió với người khác, Bụi ghen, Bụi tức, Bụi uất, Bụi khóc than cho mình....

Bụi biết mình khóc không có tác dụng nhưng làm đc gì ngoài khóc?
Bụi ngồi chúc Gió đc hạnh phúc.....
Và dẫu cho Gió có không nhớ đến những gì đã xảy ra,không còn nhớ đến Bụi thì Bụi vẫn yêu Gió...
Vẫn chờ mong Gió.... Bụi không hiểu đc Bụi nữa... Bụi không biết vì sao Bụi lại như vậy?

Dù lúc trước đã biết sẽ có ngày như thế này
nhưng
Bụi vẫn yêu Gió,
dù ai nói gì Bụi vẫn yêu Gió, dù đau khổ đến thế nào
Bụi vẫn yêu Gió,
Bụi không hiểu nổi trái tim Bụi nữa.....
Tình yêu của Bụi vẫn không hề phai nhòa....
Ước mong có 1 phép màu xảy ra, như trong những câu truyện cổ tích,
như 1 điều ước từ trong trái tim đang rỉ máu để biến điều không thể thành có thể.... nhưng phép màu là không thể có mà....
nhưng vẫn mong sao....

Bụi yêu Gió mãi mãi
kevinronald
Huyền thoại tình yêu
Huyền thoại tình yêu

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự nhok Kevin...........   7/1/2009, 6:22 pm

Bạn biết không?
-Không phải khóc có nghĩa là yếu đuối nhưng cuộc sống bao giờ cũng có những giọt nước mắt để san bớt những nỗi buồn.
Mình buồn khi rời xa những gì mình đang có, những gì mà mình không thử giữ lại và mình buồn khi rời xa những người thân, những người yêu thương mình hay là như người mà mình đang yêu thương.
Và lúc đó mình muốn khóc thật lớn để vơi đi những nỗi buồn đó nhưng mình không thể nào khóc vì mình sợ mọi người sẽ không thông cảm với mình, sẽ nhìn mình bằng một cách khác.Mình chỉ có thể giấu nỗi buồn đó ở trong lòng.
Nhưng bạn biết không...
-Ai cũng có những nỗi buồn và mỗi nỗi buồn đó được mỗi con người thể hiện khác nhau, họ có thể đang cười nhưng trong lòng họ lại nhói đau và nỗi buồn đó sẽ tăng gấp bội...Nhưng bạn à, bạn hãy khóc khi bạn muốn khóc, hãy khóc khi bạn buồn, những giọt nước mắt lăn trên đôi má bạn sẽ chia bớt đi nhưng nỗi buồn bạn đang có, những nỗi buồn mà chỉ có bạn mới hiểu được, khi đó mình tin rằng bạn sẽ thấy trong lòng mình nhẹ nhõm, thoải mái hơn nhiều và những nỗi buồn đó sẽ vơi dần đi theo thời gian.

P/S:hãy thử khóc một lần khi bạn thực sự thấy buồn bạn sẽ cảm nhận được những gì tôi vừa nói, hãy thành thật với chính bản thân mình, đừng cố kìm nén nỗi buồn vì điều đó chỉ càng bạn cảm thấy buồn hơn mà thôi...
Nỗi Buồn và Niềm Vui

“Lúc bé, tưởng khóc là buồn, bây giờ phát hiện buồn nhất là không thể khóc được, cứ trống rỗng, tỉnh táo và vô hồn. Lúc bé, tưởng cười là vui, bây giờ nghĩ lại, có những giọt nước nước mắt còn vui hơn cả mộttrận cười. Lúc bé, tưởng đông bạn là hay, bây giờ mới biết vẫn chỉ có mình mình. Lúc bé, tưởng cô đơn ở đâu xa lắm, chỉ đến ở những chỗ không người, đến giờ mới hiểu, lúc bên nhau, sự ấm áp mới thật mong manh, mà nỗi cô đơn sao lại gần gũi thế. Lúc bé, tưởng yêu là tất cả, là mọi thứ, lớn rồi mới biết sau yêu còn có chia tay”.

Lúc bé, thấy mọi người khóc, cứ nghĩ chắc họ đang buồn lắm đây và rất cần sự chia sẻ của những người xung quanh. Giờ mới biết họ khóc được là tự họ đã giải thoát được nỗi buồn cho chính mình. Và buồn nhất vẫn là không thể khóc được. Có thể là vì chúng ta không còn nước mắt để khóc hoặc là nỗi buồn đó không đáng để chúng ta phải khóc. Tôi đã rất muốn khóc, khóc thật nhiều nhưng không hiểu sao lại không thể. Điều duy nhất đọng lại trong tôi lúc này là tôi đã rất buồn, trống rỗng nhưng lại tỉnh táo một cách lạ thường. Nước mắt của tôi đã không phản bội lại tôi, nó đã không rơi một cách vô nghĩa.

Lúc bé, thấy mọi người cười, cứ nghĩ chắc họ đang rất vui và hạnh phúc.Giờ mới biết, trong những nụ cười hạnh phúc đó, còn có những nụ cườixót xa. Tôi đã từng cười rất hạnh phúc khi được đi chơi cùng bạn bè,khi mang lại niềm vui cho người khác. Tôi cũng đã từng khóc rất hạnhphúc khi gia đình tôi vượt qua được những thử thách của cuộc đời đểtiếp tục cuộc sống, khi tiễn một người bạn ra nước ngoài học vì bạn tôisẽ lại quay về với một tương lai thật xán lạn, khi một việc làm nhỏ củatôi đem lại niềm tin cho người khác… Nhưng cũng đã từng cười trong xótxa khi vô tình nghe được câu chuyện của một người bạn thân thiết màmình hết mực tin tưởng với người khác vì nhờ câu chuyện của người bạnấy mà mình biết mình có nhiều khuyết điểm đến như vậy.Tôi đã cười trongxót xa như thế đó, các bạn ạ.

Lúc bé, tưởng đông bạn là hay, giờ mới biết vẫn chỉ có những nguời bạntốt mới khiến ta nên lưu luyến. Ngay từ bé tôi đã có rất nhiều bạn, vàđến giờ họ vẫn là những người bạn rất tốt của tôi, tuy thỉnh thoảngcũng làm tôi buồn phiền một chút, nhưng chẳng ai là hoàn hảo cả, tôicũng vậy. Tôi không một mình, bởi tôi vẫn có những người bạn rất tốt ởbên mình.

Lúc bé, xem chương trình ti vi, thấy người ta sống ở những nơi hoangvu, hẻo lánh, cứ nghĩ là người ta thật cô đơn. Giờ mới biết thật ra côđơn rất gần ta, chứ không chỉ tồn tại ở những nơi xa xôi hẻo lánh đó.Tình yêu cũng vậy đó các bạn ạ, nó mang đến cho ta nhiều niềm vui, niềmhạnh phúc, nhưng nỗi buồn và sự cô đơn cũng không ít.

Lúc bé, tôi còn quá nhỏ để hiểu tình yêu là gì, nhưng tôi cảm nhận đượcdường như người ta cười nhiều hơn, đẹp hơn khi yêu. Thấy các anh chịvui vẻ cười đùa, tay trong tay nhau cùng dạo phố, cùng nhau chia sẻnhững niềm vui, những nỗi buồn và cùng nhau vượt qua những thử tháchkhó khăn trong cuộc sống, tôi nghĩ họ thật sự là những người hạnh phúc.Tình yêu của họ sẽ chẳng gì có thể chia cắt được và nó sẽ còn đẹp hơnnếu được kết thúc bằng một đám cưới và sống trọn đời bên nhau. Thếnhưng, cuộc sống vốn không trọn vẹn, không phải những người yêu nhauđều đến được với nhau. Vốn dĩ chẳng có gì là hoàn hảo, và tình yêu cũngkhông ngoại lệ. Tôi nhận ra rằng “tình yêu đẹp thật đấy nhưng chưa phảilà tất cả, vì sau tình yêu còn có chia tay”.

Thời gian vẫn trôi, cuộc sống vẫn biến đổi từng ngày, từng giờ. Chúngta không biết được ngày mai của chúng ta sẽ như thế nào nên chúng tahãy cứ sống thật tốt cho ngày hôm nay, để không bao giờ phải thốt lênhai chữ “Giá mà…”. Hãy cứ sống hết mình cho công việc, cho gia đình,cho bạn bè và cho tình yêu, rồi bạn sẽ nhận được niềm vui và hạnh phúc.
kevinronald
Huyền thoại tình yêu
Huyền thoại tình yêu

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự nhok Kevin...........   7/1/2009, 6:22 pm

Chia tay ... hok fải là ngừng jêu thương ...

... Chia tay chỉ là bắt đầu cho một sự bắt đầu mới

Có người bảo chia tay là khoảnh khắc nặng nề nhất của cuộc đời, nhất là chia tay người mình yêu thương. Nhưng nếu chia tay là sự giải thoát cho cả hai thì tại sao không chia tay, để bắt đầu cuộc sống mới. Chia tay không phải là ngừng yêu thương. Cũng như thất bại chỉ là sự trì hoãn thành công, là thành công đến muộn mà thôi. Có hai người rất yêu thương nhau, nhưng rồi cuộc sống chẳng trọn vẹn như người ta vẫn muốn, mối bất hòa vì cuộc sống kéo họ ra xa nhau, và họ chia tay. Nhưng họ vẫn là những người yêu nhau nhất trên cuộc đời này. Chỉ cần biết còn yêu nhau là đủ.

Có thể không còn đi chung một con đường...

Có thể không còn bên nhau sẻ chia bất cứ lúc nào...

Có thể không còn tựa vai nhau khi buồn...

Có thể không còn siết chặt tay nhau trên đường đời...

Có thể không còn chung một tương lai, mơ về một mái ấm...

Nhưng điều ấy không có nghĩa là, Không:

Lo lắng cho nhau

Quan tâm nhau

Giúp đỡ nhau

Và yêu nhau

Đừng nghĩ sự chia tay là điều gì buồn bã, chỉ là chút hương vị của cuộc đời, là một chút sắc màu cho cuộc sống này...

Thà chia tay mà trong tim có nhau

Còn hơn ở bên nhau mà lạc lõng, xa lạ

Thà chia tay mà vui vẻ cùng nhau
Còn hơn ở bên nhau mà dằn vặt lẫn nhau

Thà chia tay mà gặp nhau bình thản
Còn hơn ở bên nhau mà cứ tránh mặt nhau

Thà chia tay mà cố gắng sống tốt vì nhau
Còn hơn ở bên nhau mà ngày càng tệ đi

Chia tay không phải là bi quan
Nhưng không khuyến khích ai đang hạnh phúc mà chia tay
Vì chia tay ắt sẽ phải đau đớn
...

Trong cuộc sống, sẽ có lúc bạn phải chứng kiến những cuộc chia tay... Không cuộc chia tay nào không buồn... Nhưng bạn đừng quên, chia tay có thể là khởi đầu cho một sự bắt đầu mới...

Một sáng thức dậy..thấy lòng hết yêu..là hết yêu... ...............
kevinronald
Huyền thoại tình yêu
Huyền thoại tình yêu

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự nhok Kevin...........   7/1/2009, 6:23 pm

"Anh à...., em buông tay anh ra nhé,"
"Anh thì không sao nhưng em thì... buông tay anh ra em sẽ mất đà và ngã đấy... Em sẽ đau đấy"
"Không sao đâu, em ngã rồi em sẽ lại đứng lên được thôi, tin em đi mà, em buông tay anh ra đây..."
....
"Sao cả 2 lại cùng ngã thế này hả anh? Anh không sao chứ, anh đứng lên đi"
"Em đau không? nắm lấy tay anh và đứng dậy nào, nhanh lên..."
"Không đâu, em sẽ tự đứng dậy được, em buông tay anh ra rồi đấy, anh đi đi"
"Nhưng mà em vẫn chưa đứng dậy"
"Em giả vờ ngã để xem anh có thương không thôi. Lát nữa anh đi rồi thì em sẽ đứng dậy, tin em đi mà"
"Vậy thì anh đi thật đây, em phải đứng lên nha"
...
"Sao em còn chưa đứng lên?"
"Vậy sao anh lại quay lại?"
"Quay lại để chờ em đứng lên rồi đi"
"Anh đi đi... không là sẽ không bao h anh đi được nữa đâu"
"Anh không đi nữa nhé"
"Không được, còn nhiều thứ đang chờ anh, anh cứ đi đi"
"Còn em"
"Em không sao, tin em 1 lần nữa đi mà"
...
Em sẽ không bao giờ đứng dậy được đâu, nhưng em buộc phải buông anh ra thôi, để cho anh tự do trên còn đường của mình, không còn phải lo lắng cho em nữa, anh à, không ai thay thế được anh đâu, chúc anh đạt được những j anh muốn, đừng quên em anh nhé!

[A]nh à ... biết không .. em đang đứng trên bờ vực ... sâu quá ... thăm thẳm !
[E]m không biết khi em trượt chân ngã xuống ... anh có kéo chặt tay em lại không ?
[H]ay anh à .. buông tay em ra nhé .. để em rơi xuống ...
[Đ]ể em ở dưới đó mãi mãi .. và không gặp lại anh nữa !
[E]m chôn kín tình cảm này lại nhé ... em mang the0 tình yêu em dành cho anh .. xuống bờ vực ấy anh nhé
....
[E]m nhắm mắt lại và em không nhìn thấy gì đâu ...
[E]m sẽ khôg thấy anh ở đâu cả .. và cũng không thể chạy đi kiếm anh như lúc xưa ...
[M]ình đánh mất nhau phải không anh?
[M]ơ hồ quá tình cảm đôi ta ...
[A]nh có thực sự cần em không ??
[E]m chẳng thể chắc chắn điều gì ... em chỉ biết em yêu anh! Yêu thật sự và không dối trá!
[E]m đau quá ... nhưng biết nói thế nào đây cho anh hiểu ....
[E]m buông tay .. em chấp nhận mất anh ... để anh hạnh phúc !
[E]m xin lỗi nhé .. chỉ vì em quá yếu đuối ... em quá sợ mất anh ..
[N]hưng thôi .. lần này em chấp nhận mà .. để anh có thể tìm kiếm một hạnh phúc riêng cho anh và xứng đáng với anh
...
[C]òn em .. em xin lỗi .. nhưng hãy cứ để tình cảm của em được chôn chặt mãi ... và được yêu anh trong lòng em ... như thế ... có lẽ em sẽ không cảm thấy hối hận !
[E]m yếu đuối quá ... và cứ mỗi lần đối diện với anh .. em chỉ muốn anh ôm chặt lấy em ..
[Đ]ễ em biết anh vẫn còn cần đến em .. và vẫn yêu em ....
[N]hưng khôg thể phải không anh ....
[E]m xin lỗi ... nhưng em yêu anh ....
[M]ình ....

[N]gừng yêu nhau anh nhé !
[M]ình ngừng yêu nhau anh nhé ... để một ngày nào đó em được thấy anh cười ...
[M]ình ngừng yêu nhau anh nhé ... để anh không lảng tránh em như thế nữa ...
[M]ình ngừng yêu nhau anh nhé ... để anh không phải buồn phiền mãi nữa ...
[M]ình ngừng yêu nhau anh nhé ... để anh không còn trách nhiệm với em nữa ...
[M]ình ngừng yêu nhau anh nhé .. để anh không mất tự do như thế nữa ...
[M]ình ngừng yêu nhau anh nhé ... để anh có thể kiếm ai đó quan tâm anh hơn em ...
[M]ình ngừng yêu nhau anh nhé .. để anh đừng phải nghĩ ngợi gì về em nữa...

[E]m đã cố nén lại .. không khóc nữa ... em làm được mà .. nhưng em đau lắm .. đau ở đây .. ở trong lòng em này ....
[E]m đã cố chờ đợi anh ... như mọi ngày .. như mọi ngày anh vẫn ở bên em ...
[E]m đã cố tự nhủ anh bệnh rồi .. anh mệt lắm và nên thông cảm cho anh .. nhưng em đau lắm ...
[E]m đã tự nhủ không dựa dẫm vào anh mãi .. nhưng em vẫn mún tìm anh ...
[E]m đã cố không nghĩ về anh nữa ... nghĩ cho em nhiều hơn một chút .. nhưng em không ngăn được nước mắt ...
[E]m đã cố nghĩ không được yếu đuối như thế nữa ... nhưng em vẫn muốn có anh như lúc trước mãi ...
[E]m muốn vượt qua thời gian này quá ... thời gian không có anh ở bên cạnh em ... buổi sáng ... ra chơi ... buổi chiều và lúc ra về ...
[E]m đang cố gắng tập sống không có anh như thế ... mà sao em lại đau quá ... em muốn khóc thét lên ... nhưng em không thể ... em khóc quá nhiều rồi ... mắt em sưng lên mất và em sẽ xấu xí đi mất ... phải thế không anh ?
[E]m sẽ ổn mà .. rồi dần dần em sẽ không khóc nhiều như thế nữa ... và em cũng không níu kéo anh nữa ...
[E]m buông tay anh anh nhé ... để anh cảm thấy hạnh phúc và thoải mái hơn ...
[E]m biết điều đó quá khó khăn với em... và em cũng không chắc chắn em có thể vượt qua không .. nhưng em làm thế anh nhé .. nếu thế thì anh sẽ không bùn nữa phải không anh ?
[E]m tự nhủ em không sao mà .. em có thễ ngồi một mình .. em có thể đi một mình .. em có thể ra về một mình .. và em có thể sống một mình .... em ổn mà ...

[Ừ] thì ... em buông tay anh nhé .......!

Em là người buông tay anh ra...nhưng em lai hận anh...Anh đã nắm chặt tay em.....rồi lại còn nắm tay người khác...để tuột tay em...em đứng lặng...rồi anh quay lại cứ như vô tình để tuột mất tay em...Anh lai giữ chặt tay em ...Kéo em chạy theo anh...nhưng rồi lại để lõng tay em....để bây giờ...em đứng lại nhìn anh đi mất...sao anh ác thế...nếu đã biết hok thể nắm tay em thật chật thì sao lại còn quay lại ...vì sao lại cố giữ lấy em...vì sao vậy ... vi sao vậy a ?????
Vo^ tinh` nhu the? ... vo^ tinh` thoy

Vo^ tinh` wen a ... vo^ tinh doi

Vo^ tinh` e pik ... vo tinh dang' ....

Vo^ tinh e bun ... mat e cay ...
kevinronald
Huyền thoại tình yêu
Huyền thoại tình yêu

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự nhok Kevin...........   7/1/2009, 6:25 pm

Một chàng trai đua cô bạn gái thân vào quán uống nuớc. Sau khi nguời phục vụ đặt hai cốc nuớc trắng lên bàn và đợi thì cô gái chợt đặt ra một câu hỏi:

- Đố bạn Tình yêu là gì...

Chàng trai mỉm cuời quay sang cô phục vụ và nói:

- Chị cho em một ấm trà, một cốc cà phê đen, một cốc cà phê sữa, một ly ruợu vang và một ly champagne.

Sau khi mọi thứ đa đuợc mang ra, chàng trai lấy ấm trà và uống chén đầu tiên. Anh ta nói:

- Tình yêu nhu ấm trà này. Khi ta uống nuớc đầu sẽ rất đậm đa, nuớc thứ hai sẽ dìu dịu thanh thanh. Còn nuớc thứ ba thì sao...

Tình yêu không như ấm trà bởi sau nuớc thứ ba ấm trà sẽ không còn huong vị ban đầu.

Anh ta lại nhấp một ngụm cà phê đen và nói:

- Tình yêu mang huong vị của cốc cà phê này. Lúc đầu có thể phải trải qua vị đắng nhung dần dần vị ngọt và thom sẽ ngấm dần vào mỗi nguời.

- Nhung tình yêu không nhu cốc cà phê sữa. Uống cà phê sữa ta sẽ cảm thấy ngay vị ngọt, vị ngọt của nó đến rất nhanh và đi rất nhanh. Còn tình yêu không nhu vậy.

Dứt lời anh ta đổ cốc cà phê ấy đi và nói:

- Tình yêu nhu ly ruợu này, nó thật nồng nàn, ấm áp và êm đềm.

Anh ta lại uống ly champagne.

- Không! Tình yêu không thể là thứ nuớc khai vị chua loét này đuợc.

Chàng trai lo lắng vì không tìm đuợc câu trả lời. Bất chợt anh ta nhìn thấy cốc nuớc trắng trên bàn. Anh ta reo lên.

- Đúng rồi, hãy nhìn cốc nuớc kia, nó thật tinh khiết và giản dị. Ruợu, cà phê và trà cung phải bắt nguồn từ nuớc. Tình yêu cung nhu vậy, cái nồng nàn, ngọt ngào, êm đềm và cay đắng cung phải xuất phát từ lòng chân thành và những điều giản dị nhất. Bạn ạ!

Tình yêu là cốc nuớc trắng.

Cô gái ngồi im, đôi mắt mở to.

Và rồi cô từ từ nhấc ly nuớc lên và từ từ đặt vào tay chàng trai.

Chàng trai đã hiểu rằng, anh ta đã có một câu trả lời đúng...
ngongcuong
Nam Thi
Nam Thi

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự nhok Kevin...........   8/1/2009, 10:18 am

Nhok này spam ghia thiệt. Bài viết rất hay. Đọc mỏi mòn con mắt lun. hic hic.

<<<<<=Chữ ký của thành viên Mãi Còn Yêu=>>>>>>

Dù anh có chạy xa thiệt xa
Em vẫn theo có mình anh thoai!!!!!!
kevinronald
Huyền thoại tình yêu
Huyền thoại tình yêu

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự nhok Kevin...........   8/1/2009, 3:39 pm

Hic bài viết của em hay mà anh gọi là spam hả, huhuhu.............cắn..................cắn.................
Poka
Chàng trai hoàn hảo
Chàng trai hoàn hảo

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự nhok Kevin...........   8/1/2009, 8:48 pm

Gió ơi,...gió ơi... gió ơi,............

....Gió có biết rằng mấy đã cố kết chặc lại bằng tất cả sức lực của mình hok?.........

.........Gió có biết rằng mấy kia dẫu trôi về đâu thì cũng hòa quyện củng gió hok?..........

....Gió có biết mỗi khi mây buồn mây chỉ biết nín lặng và tìm một nơi nào đó để gữi gắm nỗi buồn của mình mà hok dám nói với gió hok?..............

.........Gió có biết lòng mây đau thế nào khi gió hồn nhiên thổi nhẹ vào mây những làng gió lạnh buốt hok?.............

... Gió có biết đi chung với gió bay đến những nơi xa xâm trong đời mà mây lúc nào cũng thất thỏm hok yên trong lòng hok.............

..............Gió có biết lúc buồn mấy hay làm gì hok?..........

Gió ơi..........gió ơi!....... Có khi nào Gió thử cảm nhận cảm giác của mây hok?.............

.......Gió ơi...gió ơi........

..Gió có biết mây yêu gió đến nhường nào hok?.........

........Cả cuộc đời này mây chỉ lang thang với gió thôi! .................

.... Nhưng những lúc vô tình Gió lạc vào những hốc hách lạ trong cuộc đời......
.
..Lúc mà Mấy hok dc gió ôm ấm....... Lúc mà gió giữ hồn ơ nơi những con đường xa xâm........

............ Những lúc ấy mấy buồn và cũng cứ trôi lang thang..............

...........buồn.................

...................nhưng hok.............

.......và sẽ hok............

..................Hok bao giờ rơi dc nước mắt.................

....chỉ buồn và khóc............

..............................................và nước mắt chảy ngược vào tim.................
Poka
Chàng trai hoàn hảo
Chàng trai hoàn hảo

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự nhok Kevin...........   8/1/2009, 8:58 pm

........ Có những lúc mây kia ngây thơ.....

..........Vương vào những rặn rai, cành lá.............

.....Gió có buồn không khi không co mấy kề bên..........

..Những lúc giông bão ập tới...............mây .....mây....

...........Mấy lặng nhìn giông bảo đi qua................

..........Nhưng cơn giông này lớn quá!..........

.......Nó chỉ gì Mây đã vô tinh làm tổn thương con tim của gió............

.... Gió buồn..........Mấy cũng nào có vui đâu.........

..Mây muốn chuột lỗi của mình với gió..........

....................... Nhưng gió nào có chấp nhận đâu............

.......... Mấy hok hiểu.............

......quấy quýt bên nhau lâu vậy..........

.................Mấy............

..........................Gió..............

...Đã bao lần hợp tan................

.............Nhưng mây vẫn sẽ........... sẽ.....

Mãi chờ gió kia quay về.............

.................Mây buồn........ Mây hối hận............ Mây tự trách mình...........

.Mấy vô duyên......... Mây ngu ngốc.............

.......để rồi...........

..................để rồi................

......... rồi gió phải buồn vì mây!...........

....Gió ơi Gió ơi..............

..........Hãy quay về............. quay về với mây nha gió!..............

........Mặc dù có gió là mây tan..............

........Nhưng.... nhưng.............

...Mãi mải mây hok thể mất gió dc!.................

..................Biến khúc Gió & Mây..............
Poka
Chàng trai hoàn hảo
Chàng trai hoàn hảo

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự nhok Kevin...........   9/1/2009, 5:05 pm

Kevin oi! Kevin có biết mấy ngày wa Poka phải sống một cuộc sống kinh khủng cở nào hok! Hok liên lạc dc với Kevin Poka nhớ và lo lắm! Không phải lo theo kiểu mẹ lo cho con đâu! mà là Vợ lo cho chồng đó! Nếu Kevin không bệnh tim thì Poka cũng không lo cho Kevin như vậy đâu! Nếu lúc trứơc Kevin không bị kẻ xấu lợi dụng thì Poka cũng hok lo như vậy đâu! Poka nói thiệt! Poka đã cố gắng lắm đó! Poka cố gắng hok điện, hok nhắn tin cho Kevin! Nhưng Poka lại làm hok dc!
Mới hôm wa thôi! Poka đã ....đã... đau như vở tim ra vậy!...... Hôm wa Poka bệnh...Poka cảm..nóng...lạnh tùm lum hết, ra mồ hôi gần chết mà phải đắp mền huhu... chịu hết nổi Poka ra đường mua thuốc. Mua chưa dc thuốc là bị xe ủi rối! Đụng Poka hok sao... mà Poka lúc đó đang nổi khùng lên. điện cho Kevin mà hok thấy Kevin bắt máy....lúc đó Poka tức, tức lắm,... vừa điện xong, đang tức đó. cái bị xe tong một cái rầm. Mà ngộ lắm. Bị xe dụn vô mà hok thấy đau, Nhưng cũng chính cái xe quái ác đó nó đã cướp đi gần như một nữa sinh mạng của Poka! Cái điện thoại trên tay Poka hok bít lúc bị dụng Poka đã làm văng nó nơi nào nữa!! Poka buồn lắm, Buồn ...buồn... nó là cái thứ gắn liền với Poka như da với thịt đố, nó là một cái kỉ niệm đẹp của hai đứa mình! Vậy mà Poka cũng giữ hok dc nữa! Poka vô dụng quá! Poka đáng chết quá! Poka xin lổi... Poka xin lỗi Kevin! Poka bít rằng gây ra đã rồi xin lỗi là hok có tác dụng gì! Nhưng Poka hok bít gì nữa! Bao ngày qua Poka như một thằng điên vậy! chỉ trừ thứ 3 và thứ 5 là Poka ra ngoài khoảng 2 giờ thôi........còn lại là Poka nhốt mình trong phòng! đối điện với cái màn hình vi tình vô tri vô giác!.......
HÔm wa Poka đã bệnh! vừa bệnh thể xác, lại bệnh cả tâm hồn!.... bệnh nhớ.... hỏi nhớ ai?...nhớ chồng!....hòi chồng mày là ai vậy?.......chồng Poka là một ngừoi rất thương Poka, rất yêu Poka, rất lo lắng cho Poka!...........Poka muốn khùng wá! Và Poka đã bị khùng rồi! POka........... aaaaaaaaaaa.aaaaaaaaaaaaaaa.........aa..a....a....a.................. Hôm wa Poka đã khóc..khóc rất nhiều.... và rất ghen với ngừoi kia! ngừoi kia khóc thì cũng có Kevin khóc chúng! còn Poka khóc thì lẻ loi một mình!.................Trời ơi...sao con lại như thế này chứ! sao con lại phải khùng lên vì một ngừoi chứ!............
Đau wá đi............đau lắm..........đau lắm Kevin ơi!!!!!!! Khổ lắm...........Poka van Kevin đó!!! Poka lại Kevin đó!...Hãy như ngày xưa đi!!!!...........trở về với ngày xưa đi!!!!!!!!! chư Kevin đối xử với Poka kiểu này thực sự Poka chụi hok nổi đâu!................POka đuối lắm đó.....................Thật ra bỏ ăn không phải vì muốn xuống cân đâu! mà vì Kevin đó!!!!....... Poka muốn chết lắm rồi!!!!.............. POka muốn ngủ luôn không dậy nữa!.................... để mơ một giấc mơ thật đẹp với kevin rồi Poka vĩnh biệt cỏi đời này cũng dc.............. Mệt................mệt.........mệt....................nhưng Poka vẩn cố gựơng!......Vì sao thế!.. đơn giản vì Poka yêu Kevin!
Poka xin lỗi! POka hok kiểm soát dc chính mình nữa rồi! Poka van Kevin! đừng dùng cái chiêu này với Poka nữa! Poka thật sự chịu hok nỗi đâu! Nếu giận mà Kevin chữi mắng thậm chí đánh Poka thì Poka cũng thấy thoải mái hơn! Đừng im lặng nữa! Mấy bữa rày Poka sống không ra con người rồi! Hom wa lại gặp chuyện nữa! Poka muốn đi xa mãi mãi cho xong đời lắm!! Nhưng....... Poka muốn khóc quá! Kevin ơi! Hãy dành cho Poka thời gian rãnh của Kevin nha! ít nhất là trong lúc này! Poka sợ hok kiểm soát dc chính Poka và Poka cũng sợ mình làm chuyện dại dột lắm! Chắc có lẽ Poka bị khùng thiệt rồi....huhu......Poka khổ quá Kevin ơi! POka hok bít yêu một người lại có nhiều thứ như thế!!! POka đã làm cho Kevin buồn!!! Poka hok cố ý đâu! Poka chỉ tâm sự nhằm chổ thôi!! đừng giận Poka nữa nha! Poka yêu Kevin lắm!

Được sửa bởi Poka ngày 9/1/2009, 9:12 pm; sửa lần 1.
Poka
Chàng trai hoàn hảo
Chàng trai hoàn hảo

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự nhok Kevin...........   9/1/2009, 5:17 pm

wanna_kevin đã viết:
•••—¤...[N]gày [H]ôm [N]ay...:::---- :•••
Ngày hôm nay, tôi mới cảm nhận được thế nào là Vô tình, tôi sẽ tự lắng lòng mình và cố gắng trầm tĩnh hơn. Tôi sẽ học cách kiểm soát những cảm xúc và suy nghĩ của mình.

Ngày hôm nay, tôi sẽ học cách tha thứ những gì người khác đã gây ra cho tôi, bởi tôi luôn nhìn vào hướng tốt và tin vào sự công bằng của cuộc sống.

Ngày hôm nay, tôi sẽ cẩn trọng hơn với từng lời nói của mình. Tôi sẽ lựa chọn ngôn từ và diễn đạt chúng một cách có suy nghĩ và chân thành nhất.

Ngày hôm nay, tôi sẽ tìm cách sẻ chia với những người bạn quanh tôi khi cần thiết, bởi tôi biết điều quý nhất đối với con người là sự quan tâm lẫn nhau.

Ngày hôm nay, trong cách ứng xử, tôi sẽ đặt mình vào vị trí của người đối diện để lắng nghe những cảm xúc của họ, để hiểu rằng những điều làm tôi tổn thương cũng có thể làm tổn thương đến họ.

Ngày hôm nay, tôi sẽ dành một chút thời gian để quan tâm đến bản thân mình. Tôi cảm ơn cuộc sống và mọi người đã cùng tôi sẻ chia những niềm vui nỗi buồn trong cuộc sống này.

Ngày hôm nay, tôi sẽ bỏ lại phía sau mọi lo âu, cay đắng và thất bại, khởi đầu một ngày mới với một trái tim yêu thương và hồn nhiên nhất. Tôi sẽ sống với tất cả những khát khao, mơ ước mà mình luôn ấp ủ.
Poka chỉ bít đau nhói con tim khi đọc bài này thôi! một nổi buồn sâu lắng in hằng trong trí óc Poka! Cái ngày mà Nhox bỏ rơi Poka giữa muôn vàng sự chia rẽ!
Poka
Chàng trai hoàn hảo
Chàng trai hoàn hảo

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự nhok Kevin...........   9/1/2009, 5:31 pm

wanna_kevin đã viết:
Chia tay ... hok fải là ngừng jêu thương ...

... Chia tay chỉ là bắt đầu cho một sự bắt đầu mới

Có người bảo chia tay là khoảnh khắc nặng nề nhất của cuộc đời, nhất là chia tay người mình yêu thương. Nhưng nếu chia tay là sự giải thoát cho cả hai thì tại sao không chia tay, để bắt đầu cuộc sống mới. Chia tay không phải là ngừng yêu thương. Cũng như thất bại chỉ là sự trì hoãn thành công, là thành công đến muộn mà thôi. Có hai người rất yêu thương nhau, nhưng rồi cuộc sống chẳng trọn vẹn như người ta vẫn muốn, mối bất hòa vì cuộc sống kéo họ ra xa nhau, và họ chia tay. Nhưng họ vẫn là những người yêu nhau nhất trên cuộc đời này. Chỉ cần biết còn yêu nhau là đủ.

Có thể không còn đi chung một con đường...

Có thể không còn bên nhau sẻ chia bất cứ lúc nào...

Có thể không còn tựa vai nhau khi buồn...

Có thể không còn siết chặt tay nhau trên đường đời...

Có thể không còn chung một tương lai, mơ về một mái ấm...

Nhưng điều ấy không có nghĩa là, Không:

Lo lắng cho nhau

Quan tâm nhau

Giúp đỡ nhau

Và yêu nhau

Đừng nghĩ sự chia tay là điều gì buồn bã, chỉ là chút hương vị của cuộc đời, là một chút sắc màu cho cuộc sống này...

Thà chia tay mà trong tim có nhau

Còn hơn ở bên nhau mà lạc lõng, xa lạ

Thà chia tay mà vui vẻ cùng nhau
Còn hơn ở bên nhau mà dằn vặt lẫn nhau

Thà chia tay mà gặp nhau bình thản
Còn hơn ở bên nhau mà cứ tránh mặt nhau

Thà chia tay mà cố gắng sống tốt vì nhau
Còn hơn ở bên nhau mà ngày càng tệ đi

Chia tay không phải là bi quan
Nhưng không khuyến khích ai đang hạnh phúc mà chia tay
Vì chia tay ắt sẽ phải đau đớn
...

Trong cuộc sống, sẽ có lúc bạn phải chứng kiến những cuộc chia tay... Không cuộc chia tay nào không buồn... Nhưng bạn đừng quên, chia tay có thể là khởi đầu cho một sự bắt đầu mới...

Một sáng thức dậy..thấy lòng hết yêu..là hết yêu... ...............

Hãy cầm dao đâm thẳng vào kí ức em đi! hãy cầm dao cắt đứt sợi dây trí nhớ của em đi! Không biết dành cho ai......... nhưng nếu ngừoi anh nói là em.......... thì em sẽ mãi mãi rời xa anh... và anh sẽ mãi mãi nhớ về em như một tình yêu thất bại!
matmotmi
Trần Thái
Trần Thái

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự nhok Kevin...........   14/1/2009, 8:46 pm

chưa có time đọc tâm sự của nhà này ( nhìu wá đọc mõi mòn kon mắt vẫn chưa hết ). spam trước. khi nào đọc xong sẽ comment sau. ^^no wa
Poka
Chàng trai hoàn hảo
Chàng trai hoàn hảo

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự nhok Kevin...........   15/1/2009, 10:45 am

huhu.doc di rui thay anh 3M! huhu............
kevinronald
Huyền thoại tình yêu
Huyền thoại tình yêu

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự nhok Kevin...........   5/4/2009, 6:32 pm

Sao anh 3m nói đọc xong trả lời sau mà sao em chờ cả tháng rùi không thấy anh trả lời vậy?????????????

lucky_boy_91
Senior
Senior

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự nhok Kevin...........   17/4/2009, 9:20 pm

Poka đã viết:
Kevin oi! Kevin có biết mấy ngày wa Poka phải sống một cuộc sống kinh khủng cở nào hok! Hok liên lạc dc với Kevin Poka nhớ và lo lắm! Không phải lo theo kiểu mẹ lo cho con đâu! mà là Vợ lo cho chồng đó! Nếu Kevin không bệnh tim thì Poka cũng không lo cho Kevin như vậy đâu! Nếu lúc trứơc Kevin không bị kẻ xấu lợi dụng thì Poka cũng hok lo như vậy đâu! Poka nói thiệt! Poka đã cố gắng lắm đó! Poka cố gắng hok điện, hok nhắn tin cho Kevin! Nhưng Poka lại làm hok dc!
Mới hôm wa thôi! Poka đã ....đã... đau như vở tim ra vậy!...... Hôm wa Poka bệnh...Poka cảm..nóng...lạnh tùm lum hết, ra mồ hôi gần chết mà phải đắp mền huhu... chịu hết nổi Poka ra đường mua thuốc. Mua chưa dc thuốc là bị xe ủi rối! Đụng Poka hok sao... mà Poka lúc đó đang nổi khùng lên. điện cho Kevin mà hok thấy Kevin bắt máy....lúc đó Poka tức, tức lắm,... vừa điện xong, đang tức đó. cái bị xe tong một cái rầm. Mà ngộ lắm. Bị xe dụn vô mà hok thấy đau, Nhưng cũng chính cái xe quái ác đó nó đã cướp đi gần như một nữa sinh mạng của Poka! Cái điện thoại trên tay Poka hok bít lúc bị dụng Poka đã làm văng nó nơi nào nữa!! Poka buồn lắm, Buồn ...buồn... nó là cái thứ gắn liền với Poka như da với thịt đố, nó là một cái kỉ niệm đẹp của hai đứa mình! Vậy mà Poka cũng giữ hok dc nữa! Poka vô dụng quá! Poka đáng chết quá! Poka xin lổi... Poka xin lỗi Kevin! Poka bít rằng gây ra đã rồi xin lỗi là hok có tác dụng gì! Nhưng Poka hok bít gì nữa! Bao ngày qua Poka như một thằng điên vậy! chỉ trừ thứ 3 và thứ 5 là Poka ra ngoài khoảng 2 giờ thôi........còn lại là Poka nhốt mình trong phòng! đối điện với cái màn hình vi tình vô tri vô giác!.......
HÔm wa Poka đã bệnh! vừa bệnh thể xác, lại bệnh cả tâm hồn!.... bệnh nhớ.... hỏi nhớ ai?...nhớ chồng!....hòi chồng mày là ai vậy?.......chồng Poka là một ngừoi rất thương Poka, rất yêu Poka, rất lo lắng cho Poka!...........Poka muốn khùng wá! Và Poka đã bị khùng rồi! POka........... aaaaaaaaaaa.aaaaaaaaaaaaaaa.........aa..a....a....a.................. Hôm wa Poka đã khóc..khóc rất nhiều.... và rất ghen với ngừoi kia! ngừoi kia khóc thì cũng có Kevin khóc chúng! còn Poka khóc thì lẻ loi một mình!.................Trời ơi...sao con lại như thế này chứ! sao con lại phải khùng lên vì một ngừoi chứ!............
Đau wá đi............đau lắm..........đau lắm Kevin ơi!!!!!!! Khổ lắm...........Poka van Kevin đó!!! Poka lại Kevin đó!...Hãy như ngày xưa đi!!!!...........trở về với ngày xưa đi!!!!!!!!! chư Kevin đối xử với Poka kiểu này thực sự Poka chụi hok nổi đâu!................POka đuối lắm đó.....................Thật ra bỏ ăn không phải vì muốn xuống cân đâu! mà vì Kevin đó!!!!....... Poka muốn chết lắm rồi!!!!.............. POka muốn ngủ luôn không dậy nữa!.................... để mơ một giấc mơ thật đẹp với kevin rồi Poka vĩnh biệt cỏi đời này cũng dc.............. Mệt................mệt.........mệt....................nhưng Poka vẩn cố gựơng!......Vì sao thế!.. đơn giản vì Poka yêu Kevin!
Poka xin lỗi! POka hok kiểm soát dc chính mình nữa rồi! Poka van Kevin! đừng dùng cái chiêu này với Poka nữa! Poka thật sự chịu hok nỗi đâu! Nếu giận mà Kevin chữi mắng thậm chí đánh Poka thì Poka cũng thấy thoải mái hơn! Đừng im lặng nữa! Mấy bữa rày Poka sống không ra con người rồi! Hom wa lại gặp chuyện nữa! Poka muốn đi xa mãi mãi cho xong đời lắm!! Nhưng....... Poka muốn khóc quá! Kevin ơi! Hãy dành cho Poka thời gian rãnh của Kevin nha! ít nhất là trong lúc này! Poka sợ hok kiểm soát dc chính Poka và Poka cũng sợ mình làm chuyện dại dột lắm! Chắc có lẽ Poka bị khùng thiệt rồi....huhu......Poka khổ quá Kevin ơi! POka hok bít yêu một người lại có nhiều thứ như thế!!! POka đã làm cho Kevin buồn!!! Poka hok cố ý đâu! Poka chỉ tâm sự nhằm chổ thôi!! đừng giận Poka nữa nha! Poka yêu Kevin lắm!

Chuyện cũ rồi.............cho qua anh nhé..........
kevinronald
Huyền thoại tình yêu
Huyền thoại tình yêu

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự nhok Kevin...........   18/4/2009, 11:46 am

Uhm, qua rùi thì qua lun đi, mà cái topic là tâm sự của tui, sao tự nhiên chiếm dụng lun ah ta...............

lucky_boy_91
Senior
Senior

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự nhok Kevin...........   18/4/2009, 7:04 pm

thôi...hok dám vô nữa....bài viết cuối cùng trong topic này đó...sr nha...........hiii.....
kevinronald
Huyền thoại tình yêu
Huyền thoại tình yêu

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự nhok Kevin...........   19/4/2009, 5:49 pm

Anh không phải nói em, anh nói Poka viết tâm sự của anh ấy vào Topic của anh cơ, nhưng bình lựng thì ok mà...................

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự nhok Kevin...........   

Tâm sự nhok Kevin...........
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2