Mãi còn yêu
Hiện nay MCY đã tích hợp Vietkey. Nên khi đăng nhập các bạn hãy nhấn F9 để tắt Vietkey trước. Sau khi đăng nhập thành công thì nhấn lại F9 để bắt đầu post bài có dấu tiếng Việt.

Cảm ơn các bạn đã ghé wa Mãi Còn Yêu!!!!
Mãi còn yêu

Mãi mãi một tình yêu!!! Anh và em!!!

Trang ChínhPortalCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênĐăng kýĐăng Nhập
* Rất vui được đón bạn đến với diễn đàn http://maiconyeu.withme.us
* Chúng ta đang bắt đầu thử nghiệm thêm trang phim đấy. Chúc các bạn có những giây phút thật sự thư giản bên những thước phim hay.
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
Top posters
kevinronald (3285)

ngongcuong (2306)

nbt123 (1147)

Poka (779)

matmotmi (484)

lucky_boy_91 (360)

bO_sMilE (201)

boynude_90dn (167)

lovelyrosa32 (153)

katasocola (141)

Share | 

Ấy và tớ..

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
katasocola
Senior
Senior

Bài gửiTiêu đề: Ấy và tớ..   8/6/2009, 5:00 pm

Ấy và tớ...đã bao giờ mình xưng hô với nhau như vậy chưa nhỉ? ừa, hình như là rồi, có rồi...lần đâu tiên "tớ " gặp "ấy"cái hồi đó...đã lâu chưa nhỉ?...ừa cũng lâu...tớ với ấy gặp nhau, wen, rồi thân...rồi "xa" hơn 1chút nữa...? Ấy gần như có mặt trong tất cả trang nhật kí của tớ hồi ấy, có mặt trong cả câu chuyện, cả suy nghĩ của tớ hồi ấy nữa... Với tớ , ấy ko chỉ là bạn,...tớ nghĩ đến ấy nhiều hơn như nghĩ đến những người khác...tớ ko hiểu, ko biết, ko rõ... vì sao lại thế? Có lẽ...là bởi vì ...đúng là khác thật. Tớ hi vọng, tin tưởng vào tình cảm tớ dành cho ấy, bởi dù sao chúng mình cũng là bạn- bạn thực sự theo suy nghĩ của tớ- người bạn quan trọng với tớ...tớ tin nếu hiểu ấy sẽ trân trọng nó...tớ cứ hi vọng, hi vọng, và dường như càng hi vọng càng thấy...ấy cũng "khác" với tớ, đặc biệt hơn ( tớ cảm jác thế). Tớ Cứ tự nóivới chính mình- nhiều lần...ấy nthế vì chúng ta- bạn thân mà- sẽ ko có j đâu- jữ tcảm đó cho 1mình mình đi- đừng...
Ngày cá 1-4, tớ và ấy đi chơi về...cầm tay tớ, ấy nói ...tớ hạnh phúc, nhưng tớ đã wên những j mình đã nói "jữ tcảm đó cho 1mình mình đi- đừng..." ,tớ ko wên hôm đó là ngày cá, ngày mà nói dối ko có tội...nhưng tớ lại tin ấy ko dối tớ, vì đơn giản chúng ta-bạn thân mà...ko bao giờ...thân thì phải thật chứ. tớ nghĩ thế đấy...
...chúng ta-bạn thân mà- tớ luôn nghĩ thế, và vẫn chấp nhận thế sau khi biết chắc chúng ta sẽ ko bao h còn có thể là bạn như cái ngày trước...
tớ...giá mà...nhiều thứ ...vì tớ ko muốn mất đi 1 người bạn, với tớ...chúng ta- bạn thân mà

...
Nhưng bi giờ ... nghĩ lại...ấy ah, tớ cảm ơn ấy, vì đã nói cho tớ biết tình cảm thật của ấy, để tớ ko phải hi vọng mặc dù điều đó làm tớ buồn; tớ cảm ơn ấy vì nhờ ấy tớ đã rút ra đưọc một điều: chỉ có tình bạn là bền lâu, vì thế nếu sau này gặp một người nào đó, tớ rất quý, ngưòi mà với tớ "chúng ta-bạn thân mà"...tớ sẽ chỉ luôn luôn là bạn, tớ cần một người bạn là bạn của tớ mãi mãi, tớ cần lắm, thế nên tớ sẽ ko làm j để mất đi tình bạn ấy đâu; tớ lại cảm ơn ấy, cảm ơn vì ấy đã trả lời thật lòng với tớ câu hỏi cuối cùng, để tớ biết rằng,tình bạn, cái mà tớ gọi là thân ý, chỉ là từ phía tớ thôi, với ấy- chắc là ko đâu nhỉ? ah tớ còn phải cảm ơn ấy 1 diều nữa đó là nhờ ấy tớ sẽ cố gắng cảnh giác hơn với mọi lời nói vào ngày cá tháng tư -mặc dù năm nào tớ cũng bị ăn cá to.hic
Ấy biết ko?bi h tớ thấy may mắn, may mắn là tớ đã hiểu được những điều ở trên để tớ có thể giữ cho mình 1 tình bạn- tình cảm của riêng tớ sau này.
Chúc ấy luôn vui, trên con đường sau này, cũng đừng wên tớ vẫn luôn là bạn của ấy.
lovelyrosa32
Senior
Senior

Bài gửiTiêu đề: Re: Ấy và tớ..   21/7/2009, 12:08 pm

Mình xé tem nhoa.... Cảm động thật đó dường như có 1 cái gì đó đồng cảm kì lạ khi mà mình đọc bài viết này..hì.. Mình thấy rằng o thế giới này tình bạn là cao quý nhất không cần tình iu mà lúc nào cũng ham muốn kì lạ..hì.. Chúc bạn luôn hạnh phúc với những người bạn và mong sẽ có nhiều người hiểu bạn hơn....
http://miss-socola.hị.com
Poka
Chàng trai hoàn hảo
Chàng trai hoàn hảo

Bài gửiTiêu đề: Re: Ấy và tớ..   13/8/2009, 7:20 pm

Anh Kata viết tự truyện đó hả? Nghe cảm động ghê ta ui!
lucky_boy_91
Senior
Senior

Bài gửiTiêu đề: Re: Ấy và tớ..   14/8/2009, 11:25 am

lâu lắm mơi thấy POka..............sr.
gakhonggay
Member
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: Ấy và tớ..   8/9/2009, 3:24 pm

tình cảm là cái chi chi mà khi dính vô ai cũng phải vò đầu rúc tai vậy ta. khổ thân ai đã đang và sắp bước vào đường tình Crying or Very sad
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ấy và tớ..   

Ấy và tớ..
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang