Mãi còn yêu
Hiện nay MCY đã tích hợp Vietkey. Nên khi đăng nhập các bạn hãy nhấn F9 để tắt Vietkey trước. Sau khi đăng nhập thành công thì nhấn lại F9 để bắt đầu post bài có dấu tiếng Việt.

Cảm ơn các bạn đã ghé wa Mãi Còn Yêu!!!!
Mãi còn yêu

Mãi mãi một tình yêu!!! Anh và em!!!

IndexPortalCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênĐăng kýĐăng Nhập
* Rất vui được đón bạn đến với diễn đàn http://maiconyeu.withme.us
* Chúng ta đang bắt đầu thử nghiệm thêm trang phim đấy. Chúc các bạn có những giây phút thật sự thư giản bên những thước phim hay.
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
Top posters
kevinronald (3285)

ngongcuong (2306)

nbt123 (1147)

Poka (779)

matmotmi (484)

lucky_boy_91 (360)

bO_sMilE (201)

boynude_90dn (167)

lovelyrosa32 (153)

katasocola (141)

Share | 

NHẬT KÝ T&T

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
matmotmi
Trần Thái
Trần Thái

Bài gửiTiêu đề: NHẬT KÝ T&T   18/6/2009, 11:59 am

Nhật ký thân yêu !
Đã bao lâu rồi mình ko gọi như thế nhỉ ?! dễ cũng gần 3 năm rồi còn gì. Nhưng tại sao mình lại ko viết nhật ký nữa nhỉ ?! uhm. tại sao thế nhỉ?! Vì mình ko còn cảm xúc để viết hay mình ko còn đủ thời gian để viết lên những dòng cảm xúc ấy. có quá nhiều điều để phải lo nghĩ. Chuyện gia đình . chuyện công việc. giờ lại thêm chuyện tình cảm. mình gần như ko còn thời gian để mơ tưởng viễn vông nữa
Để xem mình nên bắt đâu viết như thế nào nhỉ ? hay lại bắt đầu bằng câu nói muôn thuở _ mệt ! ngắn gọn, súc tích & đầy ý nghĩa. ^^. Cũng vì câu nói ấy mà mình luôn bị gọi là ông cụ non. hix.. người ta mắc bệnh than đã ko an ủi người ta thì thôi chớ, ở đó còn cười người ta nữa là sao.
Nhưng mà hôm nay mệt thiệt chứ bộ. ca đêm chỉ có 2 thằng làm, thằng kia thì phối màu, còn 1 mình mình QC, sản xuất thì cứ mẫu vào liên tục. làm ko kịp thở luôn mà vẫn ko hết. mà mình ghét làm chung với cái thằng này quá, lúc nào cũng ra vẻ ta đây, ko biết nó có giởi thật ko mà chẳng coi ai ra gì. Mà phải công nhận thằng này giỏi thiệt_ mà là giỏi nịnh. Mỗi lần nghe nó nói chiện với bà trưởng phòng mà nổi da gà, cả phòng ai cũng kinh. Chả thế mà nó dc cưng thía còn gì, người ta làm sai bị chửi té tát, còn nó thì chẳng bao giờ nghe bị chửi lấy 1 câu, cùng lắm là nhắc nhở thôi. Gì chứ khoản nịnh thì mình bó tay
Tối nay trời lại mưa. Hôm nay mình lại ko mang theo áo mưa. Mưa lạnh thật. cũng ko hiểu mình đã bỏ thói quen lang thang trong mưa từ bao giờ. Trời mưa khiến mình nhớ lại lúc mình & bx mới wen, lúc đó cũng là vào mùa mưa. Hôm nào 2 đứa đi chơi trời cũng đổ mưa, 10 hôm thì may ra mới dc 1 hôm đẹp trời.có người bảo do số 2 đứa khắc nhau. Koi tử vi thấy số 2 đứac cũng khắc nhau thật. ông trời ơi . ông đang khóc thương cho 1 cuộc tình ngang trái hay ông thấy chúng tôi chướng tay gay mắt nên cố tình trút mưa để ngăn cản. Mặc ! mưa thì mưa ! trời mưa thì mặc áo mưa. Vô tình chúng tôi lại càng thoải mái hơn. Mặc áo mưa thế nào chạy ngoài đường đố người wen nào nhận ra, bx lợi dụng cơ hội đó cứ ôm chầm lấy mình. Ngày đó mình ngại lắm cơ, chẳng chịu cho ai chạm vào người đâu, cứ mỗi lần bx chạm vào là mình lại giãy nẫy lên. Hihi… 2 đứa cứ đi dạo trong mưa như thế đến lúc nào chán thì lại tấp vào quán café ngồi. trời mưa nên quán cũng vắng khách. Vậy là 2 đứa có thêm 1 khoảng ko gian riêng. Có 1 quán 2 đứa rất hay ghé vào, đó là quán SƠ RI ở bên cù lao. Thằng tiếp viên có lẽ cũng nhận ra 2 đứa là bf nên luôn dành cho 2 đứa 1 góc riêng. Yên tĩnh. Thoải mái & ko bị quấy rầy. tiếc là bây giờ him ko còn làm ở quán đó nữa. mấy kon nhỏ tiếp viên sau này ko vui tính & nhiệt tình = him nên 2 đứa cũng ít ghé lại ( trc kia 2 đứa ghé thường đến nỗi thằng giữ xe wen mặt, mỗi lần vào quán là khỏi cần lấy thẻ xe. Còn thằng tiếp viên vừa nhìn thấy mặt là biết trc 2 đứa sẽ ngồi chổ nào để dọn tẩy sẵn. còn nếu chổ đó đã có người ngồi thì nó sẽ dẫn 2 đứa đến chổ nào yên tĩnh để 2 đứa nói chiện. ^^)
ngongcuong
Nam Thi
Nam Thi

Bài gửiTiêu đề: Re: NHẬT KÝ T&T   25/3/2010, 1:29 am

Tết rùi Cuồng và ox đi du lịch tại Đà Lạt, một chuyến du lịch dù đã tình kỹ càng nhưng vẫn thiếu hụt và khá lộn xộn. Nhưng cũng nhờ vậy mà rất vui.

Tập 1: Mùng 4 tết

Ngày đầu tiên, trưa nắng chang chang có 2 tên xách balo đi lang bang ngoài đường để đến trạm xe buýt. Phù. Chưa bao giờ Cuồng nghĩ đi bộ lại mệt đến vậy. Nhưng có ox bên cạnh thì vui vui. Cuồng cứ cười suốt nhưng vì trời nắng nên trong người 2 đứa đều khó chịu. Đến được trạm mừng gần chết, chờ xe mình tới. Nắng thì nóng người thì đông mà xe thì lại tới trễ. Tức cành hông lun.

Có 1 chuyến xe trước xe Cuồng đi Huế thì phải bị đầy chỗ thế là bị delay cả tiếng, pà koan la lối om xòm, nhưng may thay xe Cuồng đã tới. Cuồng và ox nhanh chóng lên xe./ Wow, cuối cùng cũng được đền bù, chuyến xe buýt rất tuyệt. Nắm tay ox rùi nghe nhạc suốt buổi đi.

Đến trưa, ghé vào 1 quán cơm, hic hic hic, đông ơi là đông, ngồi kếu chắc 3 tiếng sau cũng chua ai mang ra đâu, thế là Cuồng phải nhảy tới chen dô đạp ra để giành giựt 2 dĩa cơm sườn. Hihihi, trông mình lúc đó chắc dữ lém. Ăn xong tính tiền mún té xỉu lun. Gần cả trăm ngàn. Đồ ăn ji` mà mắc hơn cả chữ mắc. hic hic. 2 đứa dzom` nhau mà hem bít nói ji` lun.

Và rùi ngồi lên xe chạy tới chìu thì cũng tới Đà Lạt. Ox cứ bảo xung61 tới nơi thể nào cũng tìm được nhà nghĩ nên kô đặt trước. Thế nhưng, nhà nghĩ đã hết. Tèn ten tén. Thế là 2 đứa gây nhau 1 chập. hic hic. Cuồng bực mình mún khóc lun. Lúc đó liên lạc với Nhí và tạm thời tá túc tại nhà Nhí 1 đếm.

Thế là hết ngày mùng 4 tết.

(Còn tiếp)

<<<<<=Chữ ký của thành viên Mãi Còn Yêu=>>>>>>

Dù anh có chạy xa thiệt xa
Em vẫn theo có mình anh thoai!!!!!!

NHẬT KÝ T&T
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang